Gấu Chó?

Status
Not open for further replies.

SonTungMTP

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
:( Yêu nhau đc 3 năm rồi các bạn à. Hôm qua mình ko ngủ được, em ấy kêu là hiện tại chưa muốn lập gia đình.
Mình thì hỏi tại sao em ấy kêu chưa sẵn sàng.
Dù 2 đứa có việc làm ổn định rồi. Sáng nay minh qua nhà em ấy sớm để hỏi tại sao, thấy lo qua.
Lúc đến cổng thì thấy em lên xe của thằng nào đó.
Trong lòng mình khó chịu vô cùng, mình đứng nhìn trong im lặng.
1 giờ sau mình nhắn tin hỏi xem sáng mình qua thì em ấy bảo là :"sáng em đi họp công ty rồi"
Mình theo sát xe em thì thấy chúng nó ăn sáng ở tiệm ven đường rồi sau đó nhảy tót vào nhà nghỉ luôn. DM!
:oops: Giờ type những dòng này mà đầu đau kinh khủng.

Đù. Sáng ra mà đã đi nhà nghỉ à :eek::eek::eek: .Con ghẹ cậu cuồng dâm vl :D. Bỏ đi thôi :oops:

Nên nói chuyên rõ ràng ra, dù nhiều phần nghĩ là bị lừa dối, dù đến đâu thì đến nhưng ít nhất để chắc chắn không hối tiếc

Nên nói chuyên rõ ràng ra, dù nhiều phần nghĩ là bị lừa dối, dù đến đâu thì đến nhưng ít nhất để chắc chắn không hối tiếc
cảm ơn bác! để em bình tâm lại đã :oops:

hãy suy nghĩ theo hướng tích cực bạn ạ, biết đâu họp công ty địa điểm là nhà nghỉ thì sao ? ,cái gì cũng làm rõ ràng chứ :D

hãy suy nghĩ theo hướng tích cực bạn ạ, biết đâu họp công ty địa điểm là nhà nghỉ thì sao ? ,cái gì cũng làm rõ ràng chứ :D
để tối mình upload sms chát cho các bác xem ^^

kiểu này xác định một tháng 1k post rồi :D

Last edited:
cứ nghĩ oan cho người iu.bít đâu nó vào nhà nghỉ chỉ là để đếm lốt ruồi
vãi cả đếm nuốt ruồi,e nghĩ chắc e nó mắt ỉa nên vô làm cho thoải mái đó mà,thớt cứ nghĩ oan

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week