Gặp thằng *** scam ...

MomQua

Newbie
Reactions
301
MR
0.000
Insuree Balance
0
E vừa rao bán WMZ ở topic này
http://mmo4me.com/showthread.php?115290-Sell-74-WMZ-gia-215
thì có thằng *** http://mmo4me.com/member.php?53031-anhgavn
nhảy vào yahoo buzz mua hết rồi nó giới thiệu mod
http://mmo4me.com/member.php?5186-locvinhsu

Kêu là mod đang rảnh làm trung gian ... vì thấy qua mod cũng yên tâm này nó nên thôi giao dịch luôn, rồi nó lấy 1 nick khác là có yahoo id là:hylpnew nhưng trong lúc chat hiện là hyipnew giống vs nick của mod tự xưng là mode chủ động kêu làm trung gian vì vừa được con *** pm nhờ trung gian ... sau khi chuyển tiền, bắt nó xác nhận đủ kiểu, nó cứ kêu đợi hoài ko thấy Z, pm nick tự xưng là mod thì bảo là cứ yên tâm,sau này pm hoài mod ko trả lời mới search yahoo id thì tá hỏa ra, mới biệt mình gặp trúng con *** lừa chứ tính report cả mod luôn
Nội dung chat vs con *** đó

Nội dung chat vs nick giả làm mod

Mất $74 một số tiền rất lớn vs mình trong hoàn cảnh hiện tại, vì là tiền mua thuốc cho vợ, mồ hôi nước mắt 2 tuần qua, nó ăn của mình rồi nó sẽ lãnh trọn hậu quá nó để lại, trời cao có mắt

Một bài học quá đau thương khi giao dịch trên này, vì exchanger đang có bão :(

Last edited by a moderator:
chia buồn mất chai rưỡi sting đâu zzzz

sao kiểu scam fake YAHOO này cổ lổ sỉ.
mà nhiều người bị vậy nhỉ.
R.I.P !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đêt sao thớt ko bắt confirm topic.....................chia bùn......:binhsua10:

bài học cho bác. đừng trách nó scam mà hãy trách mình để bị scam bởi những chiêu trò vặt vãnh đó :). chuyện xảy ra ko biết bao nhiêu lần, topic cảnh báo, cách check ... cũng đầy ra cơ mà

không biết nói gì cả, chia buồn cùng bác. trò scam cổ lổ sĩ rồi mà vẫn còn mắc phải. thằng scam chắc đang đọc topic này. có lương tâm xin hãy trả lại.

mình đoán là nó giới thiệu là mod rồi quăng cho thớt cái link profile, chỉ trách là thớt check ko kỹ thôi :D

mình đoán là nó giới thiệu là mod rồi quăng cho thớt cái link profile, chỉ trách là thớt check ko kỹ thôi :D
Hồi giờ e toàn đi bán cho auto ... mà site đang die vs lại hôm qua có report ông xchange.vn nên chán chán đem lên đây bán huhu

Gặp mình bắt vào confim xem chay đi đâu chủ quan qua.....................:binhsua06:

MÌnh cũng gặp nó sáng nay, nhưng nó vừa chat mình đã cảm thấy mùi cứ* của *** rồi nên ko dính :m091:

Chia buồn cùng chủ thread.

- - - Updated - - -

Yahoo phiên bản mới cũng thật là nguy hiểm khi ko hiện nick gốc mà chỉ có mỗi cái tên:

Trước đó nick yahoo hyipnew cũng add nick mình mà không nói gì.
Ở đây mình biết thừa nó là fake scam rồi nhưng giả vờ ko biết để xem bài scam của nó, sau khi yahoo banks_exchange ko scam được thì nick anhgavn cũng pm với bài đòi trade qua trung gian, mình nói mình đóng bảo hiểm rồi còn đòi trung gian gì thì nó lải nhải trình bày nhất quyết đòi trung gian.

Last edited by a moderator:
Uk confirm dt, confirm topic là ok, tại thớt chủ quan quá !!!

Mai mốt trung gian up thêm cái mặt vô nữa, confirm bằng webcam khỏi sợ hack yahoo và scam :D

Cái thằng anhgavn nó del hết comment của nó, search bài viết ko ra 1 bài =))
Mà lần sau confirm kĩ càng vô, ai có đóng bảo hiểm hoặc người uy tín ở forum hẵng bán, làm ăn mà thế này thì :-<

vẫn còn rất nhiều ex uy tín vẫn hoạt động, lần sau nếu bạn hoặc mem nào ko rõ thì nhờ mình làm trung gian hoặc mình giới thiêu cho nhé!! mấu bác scam kiếm tiền bằng xương máu người khác chả hiểu các bác lừa được người khác bưng bát cơm lên ăn vào ko ko suy nghĩ gì sao??
rồi 1 mai kia rồi cũng đến lượt các bác đấy, giao nhân gì gặp quả đấy!! sống trên đời cùng là con người mình nghĩ ko giúp nhau được thì thôi thì cũng nên có cái tâm!!

thằng cha này ngày qua cung pm mình đòi mua nó cũng nói giới thiệu lão hyipnew làm tg, may mà mình ko sell
thớt xin lưu ý: hyipnew nếu add trong list yahoo nó cũng sẻ thành hylpnew, ngày qua mình đã thử :)

MÌnh cũng gặp nó sáng nay, nhưng nó vừa chat mình đã cảm thấy mùi cứ* của *** rồi nên ko dính :m091:

Chia buồn cùng chủ thread.

- - - Updated - - -

Yahoo phiên bản mới cũng thật là nguy hiểm khi ko hiện nick gốc mà chỉ có mỗi cái tên:

Trước đó nick yahoo hyipnew cũng add nick mình mà không nói gì.
Ở đây mình biết thừa nó là fake scam rồi nhưng giả vờ ko biết để xem bài scam của nó, sau khi yahoo banks_exchange ko scam được thì nick anhgavn cũng pm với bài đòi trade qua trung gian, mình nói mình đóng bảo hiểm rồi còn đòi trung gian gì thì nó lải nhải trình bày nhất quyết đòi trung gian.

bạn vào tùy chỉnh, cho nó hiện thị nick đăng nhập

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week

Back