Gặp phải 1 chút vấn đề về kolotibablo

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.623
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chả qua là hôm nay em muốn tạo nhóm làm việc mà tạo mãi không được, Acc chính của em đã thanh toán 1 lần rồi, những acc khac thì có cùng ví hết. Vậy mà nó báo lỗi thế này: checking kolo1015 ... exists, checking previous payouts ... ERROR: account has no payouts (must be 1 payout to Z175021344100 at least). Rõ ràng là tất cả các ACC có cùng ví đấy nhé! Pro nào biết giúp em với nha!

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001
solo đi bạn,chiến team bây giờ thất thường lắm còn dễ bị ăn baned cả group

hjx, vấn đề là mình có nhiều mem làm và mình cấp ACC cho các bạn đó làm, thanh toán qua 1 ví của mình rồi mình trả VNĐ cho họ. Nếu solo thì mình đăng nhập lấy số liệu không nổi đâu. hjx.

imiss86

Verified
Reactions
165
MR
0.001
Chat with me via Skype
bạn chủ thớt hiểu nhầm ý của admin kolo rồi .
Do chính sách chống gian lận của chúng tôi một số điều kiện phải được hoàn thành:
1. Có ít nhất 5 tài khoản phải có cùng Z-ví như của bạn yyyyyyyy : Zxxxxxxxxxxxxxx
2. Tài khoản hiện tại phải có ít nhất 1 khoản thanh toán thành công ví Z-Zxxxxxxxxxxxxx

"Tài khoản hiện tại phải có ít nhất 1 khoản thanh toán thành công" -> tài khoản hiện tại là 5 cái tài khoản có cùng ví Z đó bạn.

managerqlink

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Chả qua là hôm nay em muốn tạo nhóm làm việc mà tạo mãi không được, Acc chính của em đã thanh toán 1 lần rồi, những acc khac thì có cùng ví hết. Vậy mà nó báo lỗi thế này: checking kolo1015 ... exists, checking previous payouts ... ERROR: account has no payouts (must be 1 payout to Z175021344100 at least). Rõ ràng là tất cả các ACC có cùng ví đấy nhé! Pro nào biết giúp em với nha!
View attachment 8892

acc chính và acc con đều phải chung 1 ví , acc chính được pay 1 lần( hoặc không cũng được) riêng các acc con mỗi acc phải pay 1 lần rồi mới add tạo thành nhóm được bạn nhé ( tối thiểu 5acc ) và khi tạo nhóm thì làm trên soft thì hình như ko được chỉ làm trên web được thôi , được cái thì giao diện quản lý tốt ^^!

alitran

Senior
Reactions
72
MR
0.000
hiện nay chế độ team của kolo đã chính thưc hỏng,
có thể tạo dc team đấy, sau khi tạo xong, các acc trong 1 team khi gõ sẽ bị lặp code, và các code lặp ko tính tiền, thậm chí ban nick
vì thế ai chơi kolo ngừng ngay ý định tạo team nhé
đã cảnh cáo nhiều rồi mà nhiều bạn vẫn ko làm theo là sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,453
Latest member
gaosilver

Most viewed of week

Most discussed of week