Got Paid Gainmoneyfast-Aff 1.7$ cho 1 giới thiệu active!

hộ ti ci

Newbie
Reactions
3
MR
0.001
Gainmoneyfast là một website mua bán traffic, thông qua đó bạn chẳng những có thể mua những traffic quốc tế chất lượng cho website/blog của mình.Ở đây cũng là mạng quảng cáo PTC với gia cũng khá hấp dẫn, $0.01-$0.06/click thông qua banner đặt trên website/blog của bạn.Với hướng này min để payout sẽ là 200$!

Site này cũng trả cho bạn 1.3$ cho 1 người bạn giới thiệu qua link affiliate của bạn!

Nếu bạn tham gia thì nên tập trung vào hình thức này.Mình đã thử chỉ có ref active thì mới có tiền.(pay auto sau vài ngày via LR,PP,AP,Wire,MB )

Đầu tiên các bạn click vào link bên dưới rồi tiến hành đăng kí như bình thường, nó sẽ có hướng dẫn các bạn tạo blog, post bài, hoặc nếu bạn có blog hay website rồi thì chỉ việc đặt baner của nó lên, nếu có ai click vào baner thì bạn nhận đươc $

nếu không thì bạn chỉ cần lấy link Affiliate, chả cần tạo blog cũng được

Đăng kí:http://gainmoneyfast.com/-104291.htm(ủng hộ mình nha)

Proof:

Chúc các bạn thành công!

Last edited by a moderator:
proof của tôi mà chời. có proof thật chưa vậy bạn

pay auto thế thì làm sao nó bik tk của mình để pay, vs lại cách nào active ref thế??????

proof của tôi mà chời. có proof thật chưa vậy bạn

hehe. bác này cũng chơi JSS. Đầu tư nhiêu rồi bác :binhsua163:

chỉ đc có 23 pos thôi bạn ah. ko có vốn làm ăn lớn
Dần rồi sẽ có bạn ạ.Cho hỏi chút là hình như phải là Professional member mới đc post link ở chữ kí ah :( Thanks b

Dần rồi sẽ có bạn ạ.Cho hỏi chút là hình như phải là Professional member mới đc post link ở chữ kí ah :( Thanks b

tùy từng loại thành viên sẽ có quy định chữ ký riêng. có quy định rồi đó bạn

Site này khó làm đấy các pác
newbie như mình vào khó xơi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom