[gái gú] chém gió với gái

Phải tự nhiên, nói chuyện như bình thường, đôi khi có chút run cũng là cái hay! Tình cảm xây đắp vững nhờ vào kỉ niệm đẹp!

Hế cho em đính chính lại là:
1-Em này chưa có người yêu (chắc chắn) và cũng chưa iu bao giờ. He he bạn cùng lớp em ý người của em hết :D
2-Em không có hỏi tỏ tình đâu híc híc em chỉ mún cải thiện khả năng ăn nói + chém gió với nàng thui :D

bạn cùng lớp của em ý là đực hay cái thế ? đực hay cái có cách chiến khác nhau

pro nhất là làm cho em ý bắt chuyện với mình trước :binhsua20:

Cách muốn gần gũi 1 người thứ nhất là thế này
+ tìm hiểu cách nói, kiểu cách nói chuyện của người đó muốn hài huơc hay ko .v.v.
+ khi nói chuyện hãy cứ nói chuyện để người đó muốn nghe , lúc bạn ngừng người đó sẽ cảm thấy muốn hỏi , nên bỏ dỡ nửa câu khi đang nói để làm nguồn cảm hứng
+ Bạn muốn làm quen cũng phải xem người đó quan trọng con trai đẹp hay quan trọng con trai nhà giàu hay quan trọng ở tính cách con người. Ko dễ tán làm quen 1 ai khi ko hiểu rõ vấn đề này.
+ Khi nói chuyện ko nên biểu lộ quá tình cảm của mình, chỉ để người ta hiểu nhầm hơi hơi có thích hay sao đó ko phải thú nhận ngay, khi đã thấy dc tình cảm biểu lộ khá rõ thì lúc đó hãy nói ra.
Nghe ra thì lố thật nhưng thật sự đó là kinh nghiệm mình có :)), đùa thôi cũng ko tán gái mà chỉ chat chit qua đừong nhiều người hiểu nhầm mình, trong khi mình chỉ chat bông đùa nửa thích nửa vời , nhiều lúc người ta tưởng mình thích thật :))
Nên tạo 1 ấn tượng nào đó khi lần đầu gặp nhau hay 1 lần nào đó trong các cuộc gặp gỡ thì người kia sẽ thấy và quan tâm muốn nói chuyện với bạn hơn
mình thì mình giờ chẳng hứng thú với chuyện yêu đuơng cho lắm vì sự nghiệp vẫn chưa xong , tính chuyện cho mình chưa xong lại vác thêm bên người 1 gánh nặng tình yêu thật sự mà nói là ko nên
Dù gì cũng chúc cậu áp dụng dc điều mình nói ;)

ghê nhỉ, chém gió hay thế :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom