GA đòi "GIẢI PHÓNG THANH TOÁN" là sao vậy các tiền bối?

LHC

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Chào các tiền bối :)

Em vừa nhận PIN và nhập PIN rồi, trước đó em chơi Youtube có được 92$ trong GA. Vừa nhập PIN xong thì GA nó đòi "GIẢI PHÓNG THANH TOÁN" là sao vậy các tiền bối? giải đáp giúp em với. Tài khoản GA của em hiện tại có 92$.

Nhấn vào Hành Động xem nó đòi gì thì làm theo mà giải phóng, nó nói rõ ràng thế rồi còn vào đây hỏi.... Đúng là ảo .. :(

Nhấn vào Hành Động xem nó đòi gì thì làm theo mà giải phóng, nó nói rõ ràng thế rồi còn vào đây hỏi.... Đúng là ảo .. :(
Bác cứ trách em :( Bấm vào thì nó qua phần Thanh Toán bác ạ. Nhưng em nghe nói 100$ nó mới trả tiền mà. Với lại em không hiểu cái câu: "Giải phóng thanh toán" là thế nào???

Bác cứ trách em :( Bấm vào thì nó qua phần Thanh Toán bác ạ. Nhưng em nghe nói 100$ nó mới trả tiền mà. Với lại em không hiểu cái câu: "Giải phóng thanh toán" là thế nào???
Add phương thức thanh toán xem nào, mình chả bị thế bao giờ ...
Hay tại cứ add sẵn nhỉ ...

nó mới bị thôi. chắc lỗi. GA pin hay không đều có thể bị cả.

chọn phương thức thanh toán rồi apply thử đi.

Mình giống bác :D. Cả 2 acc luôn nên chắc nó đang xử lí tiền để thanh toán hay sao đó [ Đoán vậy ] :D

https://mmo4me.com/threads/nhan-tin-nay-tu-ga.316922/

Add phương thức thanh toán xem nào, mình chả bị thế bao giờ ...
Hay tại cứ add sẵn nhỉ ...

nó mới bị thôi. chắc lỗi. GA pin hay không đều có thể bị cả.

Đã nhập phần thanh toán là hết thông báo này ạ! Cảm ơn các Tiền Bối ;)

Thực ra nó là yêu cầu nhập thông tin để (sau này) paid thôi.Chẳng qua dịch từ tiếng Anh qua TV thì mọi người hiểu nhầm là để (bây giờ) paid

Cái này là do c chưa chọn phương thức thanh toán thôi . Tiền thì 22 nó mới PI cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week