Ask GA, dạo này tẹo liên hoàn cước

Keyvn

Junior
Reactions
0
MR
0.001
Mình dùng tên của người nhà để đăng ký Ga, nhưng cùng địa chỉ nhà, có 2 máy riêng biệt, mỗi máy 1 Ga, mà GÀ cứ toi liên hoàn cước bực quá, vừa mất công vừa mất sức nuôi Gà ...có nên đầu tư một nhà mạng khác để sở hữu 2 IP tránh Google soi k? và nếu mình muốn có 2 Gà cùng một địa chỉ nhà thì làm gì ? Xin cám ơn

tên lộn ngược hết lại đảo lung tung lên hi hi mình nghĩ xem lại bạn treo ở đâu với có vi phạm gì ko chứ nó cũng gắt lắm đâu

Cho mình hỏi thêm, 2 tài khoản adsen gửi tiền vào 1 tài khoản ngân hàng có được ko? Mình dự có 2 tài khoản adsen giờ chả nhẽ lãi cũng 2 tài khoản ngân hàng để lĩnh lương ?

Địa chỉ nhà trùng nhau die là đúng rồi :D

B nên thêm Tầng, Phòng hay chữ gì gì vào đó cho khác nhau đi :p

Đã có ai dùng 2 GA, nhận tiền cùng một tài khoản ngân hàng chưa ?
Chắc bạn mới tham gia chiến GA, nhưng 1 người nhận bình thường nhé b, mấy người mua GA họ nhận cả chục con kìa. hê hê

Mình tưởng tên người khác là đc, vì có nhiều ng trong một nhà mà ... ai dè ccũn tèo
Bạn thiếu gì cách tráo địa chỉ, không thì thuê nhận pin thuê :p

Chắc bạn mới tham gia chiến GA, nhưng 1 người nhận bình thường nhé b, mấy người mua GA họ nhận cả chục con kìa. hê hê
Mình chiến cũng đc năm rồi, nhưng trước dùng 1GA, nay làm thêm GA nữa đâm ra tẻo hàng loạt, chột dạ . sợ kiểu lạy ông tôi ở bụi này, google nó truy ra như kiểu địa chỉ nhà lại tỏm cả loạt ... Rất cám ơn bạn

Mình chiến cũng đc năm rồi, nhưng trước dùng 1GA, nay làm thêm GA nữa đâm ra tẻo hàng loạt, chột dạ . sợ kiểu lạy ông tôi ở bụi này, google nó truy ra như kiểu địa chỉ nhà lại tỏm cả loạt ... Rất cám ơn bạn
hê hê, không có gì b,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back