GA chết sạch :D

Reactions
1,596
MR
2.306
GA của mình lần lượt ra đi ko còn em nào rồi :( Tưởng sắp qua đợt quét rồi mà vẫn đi :D Mới hôm kia đóng tạm 2 cái lại để tránh bị mất trắng mà hôm nay vẫn nhận tin dữ :p

hội chống khủng bố đang cho toàn bộ dân vn trở về số 0 như nhau hết mà bác :D bọn nó tháng này nghỉ xả hơi rùi chỉ cắm tool thôi

hội chống khủng bố đang cho toàn bộ dân vn trở về số 0 như nhau hết mà bác :D bọn nó tháng này nghỉ xả hơi rùi chỉ cắm tool thôi
Cái bọn đó ko đủ tuổi đâu thím :D nó dự hơi đợt quét này để mọi người tưởng tụi nó làm thôi :D GA của mình toàn Ga content ko làm ytb

Cái bọn đó ko đủ tuổi đâu thím :D nó dự hơi đợt quét này để mọi người tưởng tụi nó làm thôi :D GA của mình toàn Ga content ko làm ytb
trình cùi bắp. :cool: về gõ capt đi

mình cũng thế, gà ko làm gì cũng lăn ra chết, 3 ngày chết 5 em, toi hết sạch :( toàn acc pin đang chờ tiền cho tháng sau

mình còn 1 acc bỏ ko dùng lâu lắm rồi cũng chưa check mail, ko biết có bị cúm chưa nữa? fu*k GA và lũ report+click tặc...

sao mấy đứa tui ,5s online ko chết nhỉ

hình như cứ đến lúc ga tổng kết và cuối tháng là nó quyét 1 loạt , tốt nhát những ngày đó k đăng nhập. đi với gấu qua bão hay làm :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom