• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight GA 1 click Việt Nam bao nhiêu $ ?

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
Video của mình chủ yếu từ sân nhà(VN) :D, các bác cho mình hỏi thường thì 1click từ VN được bao nhiêu nhỉ, mình được gần 100click rồi mà được có 2,5$ :oops:

click cũng tùy vào từ khóa
mình chạy adwords mất 1000/1click thì cậu được cỡ khoảng 500 :))

có bác bảo có khi 1click tới tận 7$ không biết có chém gió ko bác nhỉ

Nếu GA trên web thì bình thường. Trước thằng bạn có click gần 80$ nữa. Còn youtube thì chắc chỉ tầm 0.04->0.08 là hết =]]

Em nghĩ rằng với những click mà người ta thực sự mua hàng thì nó sẽ trả cao. Ví dụ nhìn thấy quảng cáo bánh burger, nhìn vào người ta thấy hay hay, click vào nhìn ngon mắt quá lại đặt hẳn 1 thúng burger nghĩa là cái quảng cáo ấy thực sự hiệu quả -> google nó trả cao thôi.

Nếu GA trên web thì bình thường. Trước thằng bạn có click gần 80$ nữa. Còn youtube thì chắc chỉ tầm 0.04->0.08 là hết =]]

cậu chơi GA YT chưa, dc bao lâu rồi mà bảo 0.04-0.08

click Việt Nam hình như chỉ tầm 0,02$ là nhiều thôi. Nó còn phụ thuộc là người bấm vào có mua hàng nữa hay không thì giá click mới tăng lên được. Hồi trước có pro show cái hình 1 click được 150$, chắc chắn là người đó không ở Việt Nam và phải mua hàng thì cái click đó mới giá trị như vậy..:D

cậu chơi GA YT chưa, dc bao lâu rồi mà bảo 0.04-0.08

Thế cậu chơi được cao hơn à. Mình thì từ trước đến giờ vẫn thế. Còn có cái kênh tutorials của mình thì cao hơn nhưng toàn nước ngoài truy cập thui. VN chưa thấy click nào cao hơn cả :)
Video của mình chủ yếu từ sân nhà(VN)

Giá click tính theo IP, độ impression của IP, nội dung video(website) và quảng cáo được click (theo advertiser quy định).

Lần click đầu tiên của IP trong ngày giá cao nhất.
Các lần click sau giảm dần theo keywork, độ hot, rank của video (website).

IP VN thấp nhất 0.4 ở lần click đầu tiên. Các lần sau tuỳ theo video, website của bạn.

Còn việc có IP click tới 7$ là chuyện thường nhé.
Mình từng được 1 IP từ FR tới 12,5$ nhé (ADS : bảo hiểm, Website tin tức).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom