Matrix Futurenet - Futurenet.Club. Bonus 10$. Hình thức kiếm tiền mới kết hợp MXH, GAME, SALE, CYCLER, RVS

Status
Not open for further replies.
Hóng :rolleyes:. Mấy bác cho hỏi UG là gì thế

Vì mấy anh này nên Seal6 không thể pub link ref công khai được. Chỉ cần 1- 2 người join vào hệ thống sẽ có nguy cơ blocked tài khoản :(

Đã làm phát và hóng! :) Thằng này có chit chat luôn trên site, thuận tiện ha!

Vì mấy anh này nên Seal6 không thể pub link ref công khai được. Chỉ cần 1- 2 người join vào hệ thống sẽ có nguy cơ blocked tài khoản :(

Team đang chuẩn bị update new terms 2016, kỳ vọng nó dẹp được nạn UG :D

Đã làm phát và hóng! :) Thằng này có chit chat luôn trên site, thuận tiện ha!

Nếu không kiếm được tiền thì FNC cũng hội tụ anh em MMO4ME vào 1 rổ, chém cho máu :D

Team đang chuẩn bị update new terms 2016, kỳ vọng nó dẹp được nạn UG :D

Nếu không kiếm được tiền thì FNC cũng hội tụ anh em MMO4ME vào 1 rổ, chém cho máu :D
về mặt bài trí nhà cửa trên site giống giống fb..:D..thôi thì bỏ cái nick 10k sub fb sang bên này chơi vậy ạ..:D

Site này phân thành 2 bộ phận riêng biệt :
1. Chuyên bên dịch vụ kinh doanh như Revshare, Matrix : http://futureadpro.com/
2. Chuyên bên mảng xã hội : https://futurenet.club/

2 tk dùng chung Username và Pass :)

đã ref :D chờ hướng dẫn chơi

Mảng kinh doanh đang pre-launch nên mình chưa định public link vì sợ anh em sẽ rối loạn tiêu hóa. :D

Mình nghĩ rằng anh em ở MMO4ME này cũng đang tìm hiểu về FutureAdPro này, nhưng vì chưa có người khởi xướng nên chưa tham gia thôi. Chứ anh em cũng tham gia MMG và FB nhiều nên thông tin cũng tràn lan :)

site này ra khoảng 1 năm trước rồi sao h mới có người giới thiệu nhỉ

site này ra khoảng 1 năm trước rồi sao h mới có người giới thiệu nhỉ
Giờ mới là lúc em nó trỗi dậy.

Mình nghĩ rằng anh em ở MMO4ME này cũng đang tìm hiểu về FutureAdPro này, nhưng vì chưa có người khởi xướng nên chưa tham gia thôi. Chứ anh em cũng tham gia MMG và FB nhiều nên thông tin cũng tràn lan :)

Cũng có thể :D

Với plan thế này site sẽ có nguồn thu rất ổn định, hy vọng sẽ sống dai :rolleyes:

giải thích cái pờ lan đi thím nhìn qua chả hỉu gì :oops:
Theo mình hiểu Plan 1 chơi free, tối đa Packs có thể mua là 50 và chỉ đc hưởng 3% cho ref LV1. Tương tự như vậy đến Plan 5 thì hưởng 5 cấp độ ref theo thứ tự, số packs tối đa có thể mua là 1000 và mất 180$ để up 1 năm hoặc 95$/6 tháng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal

Most viewed of week

Most viewed of week