FssionCoin.com miễn phí 3 coin mỗi ngày

Cái này gọi là Đệnh Mệnh sao ? ÔI Đậu Xanh! :D
For authentication and security check, the withdrawal will be completed in less 48 hours.

Nhớ là In Less nhá ! ! ! !

Có tin mới bất lợi cho miner. Miner ko thể rút coin trực tiếp nữa nhé, mà phải thông qua banker từ sau 18/9
Site có mùi rồi ae, thay đổi chóng mặt, mình cũng thấy nản rồi
Chủ thớt banker nếu có thể hỗ trợ cho ae kể từ 18/9, thu mua coin để thu hồi vốn. Thu hồi đc đồng nào hay đồng nấy, rồi rút nhanh thôi

P/s Có vẻ nó muốn đẩy của nợ này cho banker, mà site thế này banker nào dám mua nhỉ

May là mình đã thực hiên lệnh rút trước 48 của ngày mai, ! :D ! Oh lalaa! :D Nhưng chắc cũng éo về được ! :D !

Lý giải một chút cho site :
Site bị tấn công DDos và php để tạo verited tài khoàn không cần cung cấp Social Account vào ngày 16/20 18/20 : Được biệt số tài khoản được xác tực là toàn bộ tài khoản đã cần verited phone, ước tính là 3800 account ! s

Site bị tấn công DDos để thực hiện withdraw vào ngày 20/08 ! Sau đó thực hiện nâng cấp!

Site bị tấn công php để thực hiện withdraw vào ngày 12 - 14 / 09 ! Không ước tính được số thiệt hại !

Tin vịt, không biết chắc không, nhưng site này quá nhiều lỗ hổng bảo mật đã test qua và cũng ăn tài khoản verited!

Nguyên nhân : Code site quá phụ thuộc vào php code !

Thật ra thì mình cũng éo biết php , chỉ toàn dùm Charlet! :D !

Mà chủ Thread còn hốt coin không ? Hay bỏ sau Update ?
@U7366325

Mà chủ Thread còn hốt coin không ? Hay bỏ sau Update ?
@U7366325
Ko biết lúc đó banker có with đc ko nhỉ, nếu ko with đc thì chỉ banker với miner giao dịch mua đi bán lại:D. Khi đó xác định nó sẽ là coin rác. Adm thì ôm tiền, bỏ mặc đống coin cho banker và miner:oops:, 1 hình thức scam quá đẹp:D. Nhưng nếu nó còn chút tình thương mến thương với đồng bào, vẫn cho banker with coin thì vẫn còn đường thoát thông qua banker:oops:. Nhưng cũng phải đợi banker hồi vốn rồi giúp ae rút ra, cũng hơi lâu vì cung>cầu, lúc đó thì coin cũng sẽ rớt giá :oops:
Nói chung 18/9 tới xác định e nó tương lai mịt mù. Chỉ hy vọng nó sẽ ko scam, 1 thời gian nào đó nó sẽ mở lại cổng thanh toán cho ae rút quân:D

Nếu nó cho Banker rút thì nó lời bằng cách nào ? !

:D !
Đồng coin trên được sử dụng trong hạt nhân, thì nó phải dùm tiền mà Minner nạp vô để phát triển hạt nhân rùi sau đó, lợi nhuận thì sẽ làm tăng giá coin và dồng thời là khoản chi trả cho Member , nhưng tiếc là ...........chẳng có cái hạt nhân nào cả ! :D

Ko biết lúc đó banker có with đc ko nhỉ, nếu ko with đc thì chỉ banker với miner giao dịch mua đi bán lại:D. Khi đó xác định nó sẽ là coin rác. Adm thì ôm tiền, bỏ mặc đống coin cho banker và miner:oops:, 1 hình thức scam quá đẹp:D. Nhưng nếu nó còn chút tình thương mến thương với đồng bào, vẫn cho banker with coin thì vẫn còn đường thoát thông qua banker:oops:. Nhưng cũng phải đợi banker hồi vốn rồi giúp ae rút ra, cũng hơi lâu vì cung>cầu, lúc đó thì coin cũng sẽ rớt giá :oops:
Nói chung 18/9 tới xác định e nó tương lai mịt mù. Chỉ hy vọng nó sẽ ko scam, 1 thời gian nào đó nó sẽ mở lại cổng thanh toán cho ae rút quân:D

Rút 550 coin từ ngày 16, vậy mà chưa tới ngày 18, nó đã tự ý cancel gd của mình chứ. Thằng adm làm ăn cái kiểu này, thì ae chuẩn bị tinh thần là vừa, nó ko muốn pay nữa rồi

Mình thì chưa bị nó Cancel! :D ! ! Cũng 16 đây! Nhưng chắc là sắp!
Rút 550 coin từ ngày 16, vậy mà chưa tới ngày 18, nó đã tự ý cancel gd của mình chứ. Thằng adm làm ăn cái kiểu này, thì ae chuẩn bị tinh thần là vừa, nó ko muốn pay nữa rồi
View attachment 82938

đang định dep thêm vào thì nó bảo trì sever , bảo trì xong nó éo pay . tý tẹo nữa thì mình lại mất thêm 1 mớ :confused::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom