FssionCoin.com miễn phí 3 coin mỗi ngày

đã ref FC53740654
U9938458

đã rè và đang chờ xác minh facebook :D hướng dẫn thêm nếu dep vào thì thế nào đc k thớt
:confused: veri hết rồi thiếu mỗi cái facebook là k biết làm s thôi bác
điền cái đường link facebook của mình vào nó sẽ hiện cái link trong khung màu xanh ở ngay bên dưới. Copy toàn bộ trong đó đăng lên tường FB và chờ nó kiểm tra và xác nhận

đã rè và đang chờ xác minh facebook :D hướng dẫn thêm nếu dep vào thì thế nào đc k thớt

điền cái đường link facebook của mình vào nó sẽ hiện cái link trong khung màu xanh ở ngay bên dưới. Copy toàn bộ trong đó đăng lên tường FB và chờ nó kiểm tra và xác nhận
e điền mà chả thấy hiện. link e như vầy nè
https://m.facebook.com/carter.quy

vào mục deposit, mua lấy 100 Bronze coin giá khoảng 1$ sau đó nó tự verify luôn, và lấy 100 coin đấy để cho vào nó đào, mỗi ngày được 1 số coin nhất định, nhưng coin nào thì đào được coin đấy thôi nhá

vào mục deposit, mua lấy 100 Bronze coin giá khoảng 1$ sau đó nó tự verify luôn, và lấy 100 coin đấy để cho vào nó đào, mỗi ngày được 1 số coin nhất định, nhưng coin nào thì đào được coin đấy thôi nhá
nên đào coin nào hả bác :confused:

nên đào coin nào hả bác :confused:

Coin nào đắt thì đào, đồng nghĩa với việc tiền dep ban đầu nhiều hay ít.

mình test nên chơi coin đồng và bạc thôi, để vài tuần nữa xem cơ chế hoạt động nó thế nào thì đầu tư coin vàng vì theo thời gian coin vàng có giá trị hơn
v đào coin đồng :D test 1$ xem s. e ref bác r nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back