• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

FssionCoin.com miễn phí 3 coin mỗi ngày

manual mining gói gold coin được nhấn có 1 lần hả bác :confused:

:D coin đồng mới là 1$ nha bác
coin bạc là 10$
coin vàng thì ....... :D
vừa phát hiện là manual mining thì mỗi ngày ta chỉ có thể đào 1 lần :confused: muốn tự động đào thì phải nâng cấp.. Mức giá nâng cấp cho các gói lần luợt là 1$ - 5$ - 10$ :oops:
Khổ thân dep 1,1$ vô gói Gold giờ phải rút ra, chứ tiền đâu nạp 10$ vô để nâng cấp hix

vừa phát hiện là manual mining thì mỗi ngày ta chỉ có thể đào 1 lần :confused: muốn tự động đào thì phải nâng cấp.. Mức giá nâng cấp cho các gói lần luợt là 1$ - 5$ - 10$ :oops:
Khổ thân dep 1,1$ vô gói Gold giờ phải rút ra, chứ tiền đâu nạp 10$ vô để nâng cấp hix
:confused: e dep 1,06$ mua 100 coin đồng xong đang để automining nè

Tính rút 102Gold vừa mua thì nó bắt phải có gấp đôi mới cho rút :confused: hành xác nhau đây mà

Gold Coin

Insufficient balance to withdraw 102.00 FCG
Your balance has to be 204.00 FCG to complete the transaction
Please click here for more details about the withdrawal
Your balance is 102.00 FCG

Xác nhận rút ra là chỉ rút được 1/2 tổng số Coin nhá :p mất 0.5$ làm chuột bạch

Attachments

• bandicam 2016-07-20 22-15-03-730.jpg
    bandicam 2016-07-20 22-15-03-730.jpg
    39.5 KB · Views: 36
Chú ý mỗi ngày bạn vào phần
Mining Activities
chọn lần lượt
Manual Mining: làm nhiệm vụ nhận coin cái này hình như bạn phải mua lấy 1 gói đồng mới được, chọn 1 trong 3 gói, làm xong đc 4 coin
Automatic Mining: chọn gói và ấn go

:rolleyes: thấy khó ăn rồi, with mất phí, 10 coin vàng thì rút được 5 coin còn 5 coin fee mẹ rồi

Hướng dẫn nhận coin free
Các bạn vào
Mining Activities->Manual Mining
Choose your mine sites: thì chọn gói của bạn, như của mình là Gold mining
Find the verification link: chọn biểu tượng facebook (chữ f)
Sau đó nó sẽ hiện lên 1 nút nổi gì đó quên rồi, thì bạn bấm vào nó sẽ dẫn bạn đến trang facebook (nếu bạn ko tìm thấy như trong hình thì làm lại từ đầu)
:rolleyes: mà 3 coin fee mỗi ngày nhận ở đâu v bác

Last edited:
Mining Activities->Manual Mining
Choose your mine sites: thì chọn gói của bạn, như của mình là Gold mining
Find the verification link: chọn biểu tượng facebook (chữ f)
Sau đó nó sẽ hiện lên 1 nút nổi gì đó quên rồi, thì bạn bấm vào nó sẽ dẫn bạn đến trang facebook (nếu bạn ko tìm thấy như trong hình thì làm lại từ đầu)
View attachment 78741
:confused: cái đó là khác mà bác, còn cái 3 coin tự động mỗi ngày cơ, cái manual mining muốn chọn gói nào cũng được bác ạ :D e bronze vẫn pick gold nè, đc 4.5 gold coin :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom