Freebitco.in - Share tool auto roll & redeem bonus rp

Chính xác đó anh. muốn tăng thì bet tiếp.
tức là nếu mình cứ roll free mãi thì nó giảm lượng sts xuống, sau đó phải chơi bet thì nó mới tăng trở lại à bác? nếu thế thì bet 1 sts liệu có được tính ko chứ em thấy bet toàn trượt

tức là nếu mình cứ roll free mãi thì nó giảm lượng sts xuống, sau đó phải chơi bet thì nó mới tăng trở lại à bác? nếu thế thì bet 1 sts liệu có được tính ko chứ em thấy bet toàn trượt
tính dựa vào doanh thu bet (wager - thua hay thắng, bet nhiều hay ít vẫn tính), bet đạt tới 1 mức wager nào đó thì nó sẽ cộng thêm bonus cho mức 1 của free roll (ban đầu thường là 24 sts, ví dụ +80 sts bonus thì được 104 sts ở mức 1, ko ảnh hướng đến mức 2,3,4,5,6) nhé a

Nó có % ở ngay màn hình chính đấy bạn.

cho mình hỏi là sao mình xài mạngnhà mình mà nó lại như thế này,

tính dựa vào doanh thu bet (wager - thua hay thắng, bet nhiều hay ít vẫn tính), bet đạt tới 1 mức wager nào đó thì nó sẽ cộng thêm bonus cho mức 1 của free roll (ban đầu thường là 24 sts, ví dụ +80 sts bonus thì được 104 sts ở mức 1, ko ảnh hướng đến mức 2,3,4,5,6) nhé a
Sai rồi anh, bonus đó là cộng hết cho các mức, còn Bonus khi anh mua bằng RP mới chỉ tính cho mức 1 cơ bản.

Chơi cái này, set auto bet với tỉ lệ thua lần 1, lần sau tăng thêm 50%, tính toán sau cho thua khoảng 15 lần, lần 16 khả năng win sẽ cao, đặt so le hai cửa hi-lo.

đọc topic lại nhớ hồi xưa còn cheat ref đc nên reg 1 phát 100 acc luôn. tất nhiên cùng ref 1 acc.
mỗi acc deposit vào 30k sts thế là nó cho roll free ko có capcha
sau đó cắm chạy auto click trên điện thoại, cứ roll xong acc này lại tắt bật 3g chạy sang acc khác. chạy hết 100 acc xong quay vòng lại roll lại từ acc đầu.
chạy 1 thời gian xong mang bet cuối cùng cũng hết sạch chả còn gì luôn.
bây giờ vẫn còn 1 acc chính, trong acc còn hơn 46k RP và 0.01 BTC. Acc chính này chưa nạp rút phát nào nhưng cũng bét thua lên thua xuống còn có chừng đó.
lâu lắm rồi nay mới login lại thấy vẫn còn nguyên mà chưa biết làm gì.
ai có cao kiến gì chỉ giáo em kiếm cơm phát

đọc topic lại nhớ hồi xưa còn cheat ref đc nên reg 1 phát 100 acc luôn. tất nhiên cùng ref 1 acc.
mỗi acc deposit vào 30k sts thế là nó cho roll free ko có capcha
sau đó cắm chạy auto click trên điện thoại, cứ roll xong acc này lại tắt bật 3g chạy sang acc khác. chạy hết 100 acc xong quay vòng lại roll lại từ acc đầu.
chạy 1 thời gian xong mang bet cuối cùng cũng hết sạch chả còn gì luôn.
bây giờ vẫn còn 1 acc chính, trong acc còn hơn 46k RP và 0.01 BTC. Acc chính này chưa nạp rút phát nào nhưng cũng bét thua lên thua xuống còn có chừng đó.
lâu lắm rồi nay mới login lại thấy vẫn còn nguyên mà chưa biết làm gì.
ai có cao kiến gì chỉ giáo em kiếm cơm phát
acc đủ 0.01 btc, 100k rp và ko dep thì bán acc cho bác @Vothuongkhanh x3: 0.03 btc + 300k rp ~ 0.003 btc => total : 0.033 btc

Chơi cái này, set auto bet với tỉ lệ thua lần 1, lần sau tăng thêm 50%, tính toán sau cho thua khoảng 15 lần, lần 16 khả năng win sẽ cao, đặt so le hai cửa hi-lo.
Tăng thêm 50% thì dễ cháy lắm :d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week