Warning Freebitco.in | Kinh nghiệm - Đừng Để Ẻm "DỤ"

bác có thể cho em xin video mẫu k bác? em có api mà k biết code nên k thể làm đc
Extension gốc của xevil, tương tự như của 2captcha extension.
B có api thì nhét vào, chú ý server phải port 80 mới dùng được.
Còn muốn reload thì tải thêm ex auto reload nữa.
Đây là cái đơn giản cho người không biết code gì, b xem video sao hiểu được, nó đơn giản chỉ chạy như thao tác mình click tay thôi, còn biết code thì tùy biến được nhiều thao tác hơn.

Extension gốc của xevil, tương tự như của 2captcha extension.
B có api thì nhét vào, chú ý server phải port 80 mới dùng được.
Còn muốn reload thì tải thêm ex auto reload nữa.
Đây là cái đơn giản cho người không biết code gì, b xem video sao hiểu được, nó đơn giản chỉ chạy như thao tác mình click tay thôi, còn biết code thì tùy biến được nhiều thao tác hơn.
cám ơn bác

lụm lúa kk
bây giờ mà quay ra được 5k thì chả khác gì trúng số :v

Site này 1 thời ngon nghẻ giúp bao ae kiếm tiền. Nhớ những phát roll 9999 và 10000 tiền đập vô mặt ghê. Giờ lay lắt kiếm ngày $100 cũng khó

mình cài rồi mà nó roll khi chưa nhập captcha, mình nhập captcha rồi xem nó có tự roll ko thì ko thấy nó roll nữa
code này nó roll sau 3s load web, mặc định ko có captcha, chứ mà nhập captcha thì roll tay luôn cho rồi bro, còn dùng tool thì mình có nói là thêm code click sau khi giải captcha ở tool đó luôn

cái này nó dùng rp để bỏ qua captcha mà bác
bác kéo xuống dưới có hướng dẫn dẫn đầy đủ đấy bác. cơ bản là bác phải bỏ đc capt thì mới chạy đc. mà muốn bỏ capt thì theo mình nhanh nhất là hold 2500 fun. đằng nào btc cũng đang rẻ mà. hold cho nhanh bác ơi. Hold thì mỗi ngày đc 3 vé spin. nhưng bác k cần ngày nào cũng vào spin đâu. nếu ngày nào bác k váo spin thì sẽ cộng dồn ngày hsau. nên các bác cứ để nó nhiều vé spin vào rồi vào spin 1 lân cho nhanh, tỷ lệ đc thêm btc vs loto nhiều hơn, mà nhiều vé loto biết đâu lại đc trúng thưởng nữa. như của mình đây, cứ để đấy đc 69 vé rồi, lúc nào đc 100 vé thì spin 1 thể

Last edited:
bác kéo xuống dưới có hướng dẫn dẫn đầy đủ đấy bác. cơ bản là bác phải bỏ đc capt thì mới chạy đc. mà muốn bỏ capt thì theo mình nhanh nhất là hold 2500 fun. đằng nào btc cũng đang rẻ mà. hold cho nhanh bác ơi. Hold thì mỗi ngày đc 3 vé spin. nhưng bác k cần ngày nào cũng vào spin đâu. nếu ngày nào bác k váo spin thì sẽ cộng dồn ngày hsau. nên các bác cứ để nó nhiều vé spin vào rồi vào spin 1 lân cho nhanh, tỷ lệ đc thêm btc vs loto nhiều hơn, mà nhiều vé loto biết đâu lại đc trúng thưởng nữa. như của mình đây, cứ để đấy đc 69 vé rồi, lúc nào đc 100 vé thì spin 1 thểView attachment 208239
Vé spin hết hạn trọng 48 giờ sao lại để dồn được bạn.

Attachments

5.3 KB · Views: 45
Vé spin hết hạn trọng 48 giờ sao lại để dồn được bạn.
Đấy là vé spin gửi qua mail chỉ có hiệu lực trong 24h. Nhưng nếu bác hold 2500 fun thì sẽ có thêm 3 vé/ngày nữa. Cái này nhận qua trang chủ và đc cộng dồn

Đấy là vé spin gửi qua mail chỉ có hiệu lực trong 24h. Nhưng nếu bác hold 2500 fun thì sẽ có thêm 3 vé/ngày nữa. Cái này nhận qua trang chủ và đc cộng dồn
À thế cái đó m ko hold nên ko rõ rồi, mình free to earn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom