Warning Freebitco.in | Kinh nghiệm - Đừng Để Ẻm "DỤ"

Ủa nó phát ah, mà ko hiểu cái reward là gì nhỉ
Ẹc RP mà bác không biết luôn, bác vào mục RP Rewards đi, từ RP nó quy đổi sang nhiều thứ, m thường tăng 100% BONUS khi roll.

Nay nó đang 5x RP nên roll sướng.

Attachments

15.4 KB · Views: 88
Lụm lúa kk
Bác có chiêu gì mà hay thế bác, e roll hầu như là 50 ko, trúng 50 vé số coi như bỏ
Ref đâu đc nhiêu đâu bác, e có tạo 3 acc ref, mà thấy chẳng bỏ, roll vài bữa, 12sts mà nó trừ còn có 4sts, vài bữa nó còn trừ nữa. E thường để dành RP, xong +1000%. Gần cả năm trời mới đc nhiêu đó áh bác. Với lại lúc đó đc 1 lần quay trúng 5000rp, 1 lần 500sts

Bác nói tưởng mỗi ngày đc phát 5000rp chớ
Có cái nịt bác :)) Tại m chơi nhiều acc nên Tỷ lệ cao ngày nào cũng có ít nhất 1 acc 500 sts hoặc 5000rp, chưa có ngày nào được quá 4 acc may mắn =))

Bác có chiêu gì mà hay thế bác, e roll hầu như là 50 ko, trúng 50 vé số coi như bỏ
Ref đâu đc nhiêu đâu bác, e có tạo 3 acc ref, mà thấy chẳng bỏ, roll vài bữa, 12sts mà nó trừ còn có 4sts, vài bữa nó còn trừ nữa. E thường để dành RP, xong +1000%. Gần cả năm trời mới đc nhiêu đó áh bác. Với lại lúc đó đc 1 lần quay trúng 5000rp, 1 lần 500sts
Hên xui thôi bro
Còn quay spin mỗi ngày đc có 1 lần 500 sts thôi

xôm tụ nhể, mình share các bro chơi vui cái code auto roll, chỉ cần bỏ vô tampermonkey là chạy thôi, nó tự cắn x10 khi đủ RB, code ko mã hóa nên ae vào xem sửa tùy, trong code mình có khóa 1 số chức năng nếu muốn thì tự mở (1.auto dice để duy trì lv mất captcha - chắc chắn thua nha, ko thắng đc tụi nó đâu nhưng đc cái kéo mất captcha, đang để chế độ khi x5 RB thì tự động dice nếu ae bật; 2. lúc dice đủ số thưởng tự động cắn để tăng sts dice; 3. nếu tắt x10 để dành RB thì có thể mở chức năng đủ 100k RB tự đổi ra 100k sts)

Attachments

• freebit.txt
    6.1 KB · Views: 62
xôm tụ nhể, mình share các bro chơi vui cái code auto roll, chỉ cần bỏ vô tampermonkey là chạy thôi, nó tự cắn x10 khi đủ RB, code ko mã hóa nên ae vào xem sửa tùy, trong code mình có khóa 1 số chức năng nếu muốn thì tự mở (1.auto dice để duy trì lv mất captcha - chắc chắn thua nha, ko thắng đc tụi nó đâu nhưng đc cái kéo mất captcha, đang để chế độ khi x5 RB thì tự động dice nếu ae bật; 2. lúc dice đủ số thưởng tự động cắn để tăng sts dice; 3. nếu tắt x10 để dành RB thì có thể mở chức năng đủ 100k RB tự đổi ra 100k sts)
cho e hỏi bác có script để nó biết là đã hoàn thành hcaptcha rồi mới roll ko ạ, em đang mò dùng delay time nhưng toàn fail, giải captcha chưa xong đã roll rồi

cho e hỏi bác có script để nó biết là đã hoàn thành hcaptcha rồi mới roll ko ạ, em đang mò dùng delay time nhưng toàn fail, giải captcha chưa xong đã roll rồi
bác dùng tool giải capt thì bác để delay lên 45s hoặc bác coi cái giả capt có phần code thì tắt roll bên này rồi thêm dòng click sau khi giải cáp vào
vd:
{"type":"source","value":"document"}
{"type":"method","value":"querySelector","args":["#free_play_form_button"]}
{"type":"method","value":"click"}

chỉnh delay bên code bác tìm dòng này
if ($('#free_play_form_button').css('display') != 'none'){
setTimeout(function(){ $('#free_play_form_button').click(); },10000);
};
10000 là 10s

bác dùng tool giải capt thì bác để delay lên 45s hoặc bác coi cái giả capt có phần code thì tắt roll bên này rồi thêm dòng click sau khi giải cáp vào
vd:
{"type":"source","value":"document"}
{"type":"method","value":"querySelector","args":["#free_play_form_button"]}
{"type":"method","value":"click"}

chỉnh delay bên code bác tìm dòng này
if ($('#free_play_form_button').css('display') != 'none'){
setTimeout(function(){ $('#free_play_form_button').click(); },10000);
};
10000 là 10s
thank bác

Bác get attribute "data-hcaptcha-response" khi nào có giá trị -> đã giải.

cài vô temp rồi làm như nào nữa vậy bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,693
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom