Warning Freebitco.in | Kinh nghiệm - Đừng Để Ẻm "DỤ"

thanglee1993

Senior
Reactions
208
MR
1.313
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đầu tiên, anh em nào chưa biết đến hoặc chưa chơi site MIỄN PHÍ này thì đăng ký theo link bên dưới nha.
Non-ref: https://freebitco.in/
Ref (mình xin cảm ơn): https://freebitco.in/REF
____
Nhiều anh em claim cái site huyền thoại này lâu năm thì cũng chắc đã biết cách làm như nào để tài khoản không cần nhập captcha khi ROLL.
Cơ mà hôm qua mình bị dụ.

cứ tưởng rằng khi mua vé số hay làm theo nhiệm vụ mà ở cái dòng "... UNLOCK BONUSES" kia để được 100% thì acc sẽ không còn captcha nữa.
NHƯNG MÀ KHÔNG
Mình đã cho lên 100% và kết quả là chỉ không có captcha ở phiên tiếp theo thôi, Roll lần đó thì % sẽ tuột dầnvẫn phải nhập captcha ở những phiên tiếp tục =))))

Bài viết này mình chia sẻ cho những anh em nào chưa biết để mà tránh mất Satoshi 1 cách tào lao :)))
Anh em nào biết cách chơi site này tối ưu hơn thì cùng chia sẻ để anh em MMO4ME chiến em nó hiệu quả hơn nha :D

Chúc anh em kiếm tiền thật nhiều trong MMO.

Cái Bonus đó nó có tới 20 cấp độ
Ban đầu chưa làm gì thì coi như là cấp 0, muốn tăng % lên thì chơi multi, bet, hoặc mua ticket => đến khi nào đạt 100% tức là lên cấp 1 và bỏ được captcha (100% cấp 0 tương đương 0% của cấp 1)
Sau khi lên cấp 1 lại bắt đầu từ 0% và tiếp tục như trên, khi nào đủ 100% thì lên cấp 3 => Roll được x2
...
Cứ như thế lên cấp 20 thì được x20 lần khi Roll
Mỗi lần Roll thì % giảm đi 1 ít (nhưng để giảm 1 cấp chắc phải Roll cả năm)
Vì vậy nếu bạn đạt 100% tròn thì chỉ roll 1 phát nó tụt 1 ít xuống 99.999% thôi là coi như tụt 1 cấp rồi

Cái Bonus đó nó có tới 20 cấp độ
Ban đầu chưa làm gì thì coi như là cấp 0, muốn tăng % lên thì chơi multi, bet, hoặc mua ticket => đến khi nào đạt 100% tức là lên cấp 1 và bỏ được captcha (100% cấp 0 tương đương 0% của cấp 1)
Sau khi lên cấp 1 lại bắt đầu từ 0% và tiếp tục như trên, khi nào đủ 100% thì lên cấp 3 => Roll được x2
...
Cứ như thế lên cấp 20 thì được x20 lần khi Roll
Mỗi lần Roll thì % giảm đi 1 ít (nhưng để giảm 1 cấp chắc phải Roll cả năm)
Vì vậy nếu bạn đạt 100% tròn thì chỉ roll 1 phát nó tụt 1 ít xuống 99.999% thôi là coi như tụt 1 cấp rồi
cái bonus này ở đâu bạn, mình muốn biết mình lv mấy và đã bỏ được captcha chưa. Nay còn auto roll được nữa không bạn?

còn acc từ thời bảo đại, chưa rút lần nào mà toàn nạp. roll không cần capchar mà để từ thời 2016 đến giờ chắc phí lắm
Có 1 acc để chơi cho dui thì đc chứ ko ăn thua gì, mà mình cũng có acc cũ mà nay vào nó bắt mã 2fa
mình k bị captcha mỗi lần roll nữa, có vẻ là do ip trust thì phải :)
set auto cho em nó luôn :)
Vẫn tick vào ô captcha đúng ko bác

Có 1 acc để chơi cho dui thì đc chứ ko ăn thua gì, mà mình cũng có acc cũ mà nay vào nó bắt mã 2fa

Vẫn tick vào ô captcha đúng ko bác
có cách bỏ captcha không bác, nghe nói nạp tiền mua FUN mà không biết còn tác dụng không hay xa xưa rồi.

Hold 2k500 và đc 4 spin WOF mỗi ngày hả b?
Lâu lâu vào bet kiểu không ăn không thua cũng được bạn à. Điều chỉnh tỉ lệ để bet thôi, lúc có promotion x3,4, hoặc x5 ấy.

Vượt được captcha thì auto roll được mà, thao tác thì đơn giản thôi, chủ yếu qua captcha 😂
có auto nào roll đơn giản k bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back