Suggest [Free] Tool scan ssh, check ssh - SSH Pro Beta 1.0.0.0 - Mời anh em test

Status
Not open for further replies.
nên có thêm chức năng pause thì có thể export file chứ scan nhiều mà ko export đc phải đợi chạy hết chắc chết

ko biết do mình hay do tool nhưng lúc check user pass cho list IP xong.mình pause dừng rồi.nhưng ko import đc file ssh live có user pass ra mình phải coppy = tay

nên có thêm chức năng pause thì có thể export file chứ scan nhiều mà ko export đc phải đợi chạy hết chắc chết
ko biết do mình hay do tool nhưng lúc check user pass cho list IP xong.mình pause dừng rồi.nhưng ko import đc file ssh live có user pass ra mình phải coppy = tay
Ok 2 bạn, cái này sơ xuất của mình, mình sẽ fix chức năng này trong bản tới, do beta nên còn vài lỗi nhỏ, các bạn thông cảm xài đỡ :D

mình xin mạn phép đóng góp thêm là
như mục check ssh live die thêm chức năng lọc trùng.khi mình vứt 1 list ssh có user pass vào check live die xong lấy file live thêm mục xóa những con ssh trùng đi thế hay hơn :) tránh file của mình có những ssh giống hệt nhau

Hiện mình check ssh thì bị lỗi này. Cậu giúp mình khắc phục với. Cảm ơn cậu.

lỗi trên của thím là đang xài là bị thế hay vừa tắt chương trình đi bật 1 cái mới nó báo thế
nếu đang xài bị lỗi thế.có khả năng là vps cùi yếu :) ( chém vậy )

Phần Scan mình chạy vô tư cậu à. Chỉ khi qua check đc 5 phút nó bị vậy :oops:.

Trong ngày mai có bản update mới fix hết các lỗi các bạn report và 1 số chức năng mới :D

Cái này mà đang Scan mà đứt mag cái là tool báo lỗi và tắt ngay, chưa kịp EXport/
và cũng bị lỗi giống hell (#110), Scan thì k sao cứ qua check thì nhiều lúc bị lỗi như vậy.

có bản update chưa thế bác tuvit...hóng mãi :D

mình scan xong check thì live cũng được 1 đám, add tunelier xong xuôi xài thì ko load được gì cả, cứ như là socks die
tunelier toàn báo thế này, chán vãi. Scan bao nhiêu dải IP rồi mà toàn bị thế
17:09:28.098 SOCKS5 connection from 127.0.0.1:4181 failed: Client connection closed before completion of protocol.
17:09:28.176 Closing SOCKS5 connection from 127.0.0.1:4182, sent: 0, received: 0.
17:09:28.192 SOCKS5 connection from 127.0.0.1:4182 failed: Client connection closed before completion of protocol.

mình scan xong check thì live cũng được 1 đám, add tunelier xong xuôi xài thì ko load được gì cả, cứ như là socks die
tunelier toàn báo thế này, chán vãi. Scan bao nhiêu dải IP rồi mà toàn bị thế
17:09:28.098 SOCKS5 connection from 127.0.0.1:4181 failed: Client connection closed before completion of protocol.
17:09:28.176 Closing SOCKS5 connection from 127.0.0.1:4182, sent: 0, received: 0.
17:09:28.192 SOCKS5 connection from 127.0.0.1:4182 failed: Client connection closed before completion of protocol.
Chức năng check live không chính xác đâu bạn à

tool quá hay thanks bác
em vừa mang về test ngay và luôn, cũng chưa test scan chỉ mang cái mớ ssh có sẵn ra test thì cái check fresh ko chính xác bác ah
e check tool báo die mà e thử bằng tay vẫn vô web đều đều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,635
171,669
Latest member
manvipinfo
Back
Top Bottom