Suggest [Free] Tool scan ssh, check ssh - SSH Pro Beta 1.0.0.0 - Mời anh em test

Status
Not open for further replies.
Có rất nhiều bạn pm support nói tool ko load được list ssh. Nhưng thực chất mình đã làm chức năng ssh format và đã hướng dẫn sử dụng bằng hỉnh ảnh trên #1 rồi nhưng các bạn vẫn không hiểu. Mình xin nhắc lại là ssh nào tool cũng load được, quan trọng là các bạn phải thiết lập thì mới được, mình vừa làm 1 video hướng dẫn tùy chỉnh ssh format, bạn nào chưa biết thì xem nhé. Đã update trên #1

Tool bác rất hay và đỡ phải check bằng tay
Khi nâng lên bản pro em nghĩ bác nên cho nó cái chức năng pause giữa chừng rồi config lại ,hay ip,exp file mới nếu người dùng không thích check or scan nữa
E pause lại rồi quit ra cứ hiện bảng lỗi hoài:rolleyes:

Tool bác rất hay và đỡ phải check bằng tay
Khi nâng lên bản pro em nghĩ bác nên cho nó cái chức năng pause giữa chừng rồi config lại ,hay ip,exp file mới nếu người dùng không thích check or scan nữa
E pause lại rồi quit ra cứ hiện bảng lỗi hoài:rolleyes:
Ok đã ghi nhận lỗi, mình sẽ update sớm :)

Bản update tới sẽ update chức năng check fresh chuẩn 100%, có thể check theo site bất kỳ tùy người dùng thiết lập, check prox stop cho các pro offer và 1 vài thứ khác. Coming soon

like 1phát cho thớt
chủ thớt ới tớ check live tool báo yes nhưng sao tớ login vào ssh k dc

like 1phát cho thớt
chủ thớt ới tớ check live tool báo yes nhưng sao tớ login vào ssh k dc
Login tool gì bạn, bạn click chuột phải vào con ssh chọn connect this ssh using Bitvise xem

khi check live thì chỗ ping timeout thì chon bao nhiêu giây nó check nhanh hả thớt,tớ chọn 1 giây nhưng sao thấy lâu lâu

Bản update tới sẽ update chức năng check fresh chuẩn 100%, có thể check theo site bất kỳ tùy người dùng thiết lập, check prox stop cho các pro offer và 1 vài thứ khác. Coming soon
đặt gạch bác :) check đc proxytop và các site làm off androi hoàn thành bc pm sell e nhé

Login tool gì bạn, bạn click chuột phải vào con ssh chọn connect this ssh using Bitvise xem
bản này bác mới check live thôi còn pas sai nó vẫn báo live nên bạn không loin ssh vào được :)

bản này bác mới check live thôi còn pas sai nó vẫn báo live nên bạn không loin ssh vào được :)
Bạn có lộn tool nào ko, bạn check kiểu gì ra dc pass sai mà tool vẫn báo live thế :) nếu có user/pass sẵn thì check live-die-fresh, còn chỉ có ip, nó tự generate ip từ file ra để check, nếu hết file mà chưa đúng thì nó báo die chứ sao báo live dc :)

Bạn có lộn tool nào ko, bạn check kiểu gì ra dc pass sai mà tool vẫn báo live thế :) nếu có user/pass sẵn thì check live-die-fresh, còn chỉ có ip, nó tự generate ip từ file ra để check, nếu hết file mà chưa đúng thì nó báo die chứ sao báo live dc :)
ko e đang thử nghiệm tool check live của bác để BH mà nó vẫn báo live nhưng chạy thì sài pas e check lại thì mk ko đúng

ko e đang thử nghiệm tool check live của bác để BH mà nó vẫn báo live nhưng chạy thì sài pas e check lại thì mk ko đúng
Con nào quăng cho mình thử đi bạn, xem có phải lỗi ko, lỗi thì mình fix tool luôn cho ae xài :)

Thank các bạn đã ủng hộ, các bạn cứ góp ý thoải mái, mình sẽ update check sock, search sock từ internet, scan sock từ ip range + port, search proxy từ internet, scan proxy theo ip range, port để tool thành Multip checker như dự định ban đầu của mình :)
Chỉ cần chức năng check live chuẩn 100% là được rồi còn mấy cái kia không cần thiết :D

157.7.170.218 admin admin bác check thử con này xem
Đây là log của ssh, ban đầu nó connect được và đã response đầy đủ nên tool hiểu là nó live, nhưng khi start session thì nó lại báo sai password, mình sẽ lưu ý về vấn đề này, thank bạn đã report. Bạn xem log thử
20:55:16.112 Bitvise SSH Client, a fully featured SSH2 client.
Copyright (C) 2000-2013 by Bitvise Limited.
Portions Copyright (C) 1995-2003 by Wei Dai.
20:55:16.112 Visit www.bitvise.com for latest information about our SSH2 products.
20:55:16.112 Run 'BvSsh -help' to learn the supported command-line parameters.
20:55:17.582 Loading default profile.
20:55:26.785 Starting a new SSH2 session.
20:55:26.787 Connecting to SSH2 server 157.7.170.218:22.

20:55:27.044 Connected.
20:55:27.302 Starting first key exchange.
20:55:27.302 Server version string: SSH-2.0-OpenSSH_4.3
20:55:27.478 New host key received. Algorithm: ssh-rsa, Size: 2048 bits, MD5 Fingerprint: a4:30:b7:90:5d:25:bf:1f:dc:ae:bc:cf:da:63:6b:59, Bubble-Babble: xonaf-botyn-bolod-huzoc-zelep-vizas-zikok-fepeh-nefac-netek-foroc-fyzag-dikip-gabep-ruran-lugyz-somyp-hutop-pixox.

20:55:28.752 First key exchange completed.
20:55:28.752 Key exchange: diffie-hellman-group14-sha1. Session encryption: aes256-ctr, MAC: hmac-sha1, compression: none.
20:55:29.057 Attempting 'password' authentication.
20:55:50.642 Authentication failed. Remaining authentication methods: 'publickey,gssapi-with-mic,password'.

Đây là log của ssh, ban đầu nó connect được và đã response đầy đủ nên tool hiểu là nó live, nhưng khi start session thì nó lại báo sai password, mình sẽ lưu ý về vấn đề này, thank bạn đã report. Bạn xem log thử
hi e còn phải nhờ bác dài dài :) khi nào ra mắt tool check live + proxytop + các site theo ý mình ( check ssh trung lap ) pm sell e nhe thanks bac

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,401
172,489
Latest member
giabao7296

Most discussed of week

Most discussed of week