Suggest [Free] Tool scan ssh, check ssh - SSH Pro Beta 1.0.0.0 - Mời anh em test

Status
Not open for further replies.
Thank bạn. :D VN cần những người như bạn :D MÀ tool này đến khi hết beta thì ko xài dc nữa ak bạn

Dùng Renci à. Sao kêu không chuẩn nhỉ :p

mình nghĩ cái ssh scanner phần ip range bạn có thể tạo thêm phần import file ip range cho tiện khỏi cần copy từng cái ip range vào

bác tunvit cho hỏi ssh scan user vs pass là j thế ạ? scan đc mấy e mà ko biết user vs pass @@
Đọc lại hướng dẫn và phần gợi ý đi bạn
con 1 dieu tools chua ok :)) thieu fan gen pass cho ip :)
Đọc lại hướng dẫn và phần gợi ý đi bạn, đã có check theo user/pass range. Nếu muốn gen pass với user kiểu gì thì nói mình thêm :) Chuyện nhỏ mà
Dùng Renci à. Sao kêu không chuẩn nhỉ :p
Có thấy mod lại ko :) Còn muốn ngon hơn thì trả phí đi là có ngon hơn ;)
mình nghĩ cái ssh scanner phần ip range bạn có thể tạo thêm phần import file ip range cho tiện khỏi cần copy từng cái ip range vào
Ok sẽ có trong bản final
Thank bạn. :D VN cần những người như bạn :D MÀ tool này đến khi hết beta thì ko xài dc nữa ak bạn
Vẫn xài bình thường nhé bạn

thanks cậu, đang thử mà thấy hơn hẳn cái tool của lão sell 10$ rồi, mất 10$ mua cuồi cùng chả làm được cái gì.
Mong ra bản chính thức, rồi sell cho anh em dùng :)

bản free mà nhìn chuyên nghiệp quá! cảm ơn trước test sau. thanks bác tunvit!:)

Thank các bạn đã ủng hộ, các bạn cứ góp ý thoải mái, mình sẽ update check sock, search sock từ internet, scan sock từ ip range + port, search proxy từ internet, scan proxy theo ip range, port để tool thành Multip checker như dự định ban đầu của mình :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week