Help [FREE] Lớp học lập trình tool mmo4me

Có ủng hộ không?

• Total voters
    117
hóng . Quản ca nhé :v

câu chuyện như sau: có 2 thèng mmo đang cafe và tám chuyện với nhau

mmo1: ê! mày có xem topic: dạy lập trình ... của chế tunvit nick vàng khè khè đó còn free nữa :rolleyes:

mmo2: chưa, có vụ ngày nữa à! thật phi thường :eek: khó có thể tin nổi :eek: free luôn :eek:

mmo1: ừ! mày xem đi rồi ý kiến ... :)

mmo2: khỏi cho khoẻ :D ... mày nghĩ xem: tao với mày cày mmo kiếm $ để làm ứ gì!? :mad: có phải để có tiền dụ gái không? thế giờ, có con nhỏ chạy lại bảo "cho free" thì mày nghĩ ra sao!? hay giờ bên đường bà hũ tiếu gõ bưng qua cho 2 tô free mày dám ăn không!? ... nên chốt, cái gì free thì nó đều không có tốt cả :p:p:p

mmo1: phải, tao cũng ngầm nghĩ vậy :D:D:D

Q: Không thu phí thế tạo ra làm gì, có âm mưu đen tối gì à? Khai thật đi?
A: Kệ cha tao
Do số người ủng hộ gần như 100% nên mình quyết định lớp sẽ mở và bắt đầu học vào tối ngày thứ 2, 6/7 nhé các thím.

Em ủng hộ 2 tay :D

Do số người ủng hộ gần như 100% nên mình quyết định lớp sẽ mở và bắt đầu học vào tối ngày thứ 2, 6/7 nhé các thím.
mấy giờ vậy c ?

học xong pro bằng nguyễn lăng phước tài không thầy!:)
Ở đây mình hướng dẫn "học lập trình" chứ không phải "crack soft xong ăn trộm code người khác", u known?

ủng hộ bác...nhưng nên có offline nữa thì sẽ tốt hơn

Mới lấy ý kiến mã đã gần 100 like rùi :D, thím này mua like trá hình ác thế :D

ngta nói gì,kệ cm ngta
e chỉ bít nhờ a mà th bạn e h có thể mở qán >1 tỷ
nhờ a mà e có động lực đi típ con đường mmo
vậy thôi

Ủng hộ cả hai tay nhé Tú . Topic đầy ý nghĩa dành cho các bạn yêu lập trình nhưng không có khả năng đến trường lớp vì nhiều lý do. Anh xin đăng kí một slot nhé :D
bạn có bít mình đang gom góp 2k5$ để học 1 lớp 55 củ 2 năm trời:cool: ở fpt theo như lời a Tú chỉ
mà hên đang gom góp thì ảnh mở lớp này,mình k phải tốn 55 củ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom