Help [FREE] Lớp học lập trình tool mmo4me

Có ủng hộ không?

• Total voters
    117
bạn có bít mình đang gom góp 2k5$ để học 1 lớp 55 củ 2 năm trời:cool: ở fpt theo như lời a Tú chỉ
mà hên đang gom góp thì ảnh mở lớp này,mình k phải tốn 55 củ :)
lớp này mì ăn liền mà, chắc vẫn nên đi học lớp kia.

ông mà 1 tháng ko 2k5$ á :confused::confused:

lớp này mì ăn liền mà, chắc vẫn nên đi học lớp kia.

ông mà 1 tháng ko 2k5$ á :confused::confused:
Thằng quỷ đó nó dại trai lắm, đẹp trai dụ nó 1 chút nó bung hết lụa liền chứ nó mmo khá lắm đó :D

câu chuyện như sau: có 2 thèng mmo đang cafe và tám chuyện với nhau

mmo1: ê! mày có xem topic: dạy lập trình ... của chế tunvit nick vàng khè khè đó còn free nữa :rolleyes:

mmo2: chưa, có vụ ngày nữa à! thật phi thường :eek: khó có thể tin nổi :eek: free luôn :eek:

mmo1: ừ! mày xem đi rồi ý kiến ... :)

mmo2: khỏi cho khoẻ :D ... mày nghĩ xem: tao với mày cày mmo kiếm $ để làm ứ gì!? :mad: có phải để có tiền dụ gái không? thế giờ, có con nhỏ chạy lại bảo "cho free" thì mày nghĩ ra sao!? hay giờ bên đường bà hũ tiếu gõ bưng qua cho 2 tô free mày dám ăn không!? ... nên chốt, cái gì free thì nó đều không có tốt cả :p:p:p

mmo1: phải, tao cũng ngầm nghĩ vậy :D:D:D

so sánh con bò với con chim rồi hỏi tai sao con bò ko bay được và suy ra hai con đó đều là con vật. bạn giúp mình ngộ ra nhìu điều rùi đấy

ngta nói gì,kệ cm ngta
e chỉ bít nhờ a mà th bạn e h có thể mở qán >1 tỷ
nhờ a mà e có động lực đi típ con đường mmo
vậy thôi
A chỉ giúp 1 tay nó ra khỏi vũng lầy thôi, còn vươn tới hôm nay là nhờ vào năng lực + cố gắng hoàn toàn từ nó chứ a ko có công cáng gì hết :D Cũng mừng là ngày xưa a ko chơi nhầm người :rolleyes:

quất luôn anh ơi, em ủng hộ

e hóng theo ợ :D

người tốt đích thực là đây, mong được học hỏi chút ít từ sếp bubuteam

học tool check account ở mấy site

có bác nào biết học lập trình đâu không cần học vào ngày cn hcm

khi nào thì bắt đầu chủ thớt?
Vào vấn đề nhanh gọn lẹ luôn nhé. Mình sẽ tham khảo ý kiến các bạn có nên mở lớp này trên mmo4me hay không, các bạn vui lòng vote vào để mình biết. Topic tham khảo ý kiến này sẽ kết thúc ngày 5/7. Nếu kết quả có nhiều ý kiến ủng hộ hơn mình sẽ bắt đầu mở lớp luôn vào ngày 6/7

bạn có bít mình đang gom góp 2k5$ để học 1 lớp 55 củ 2 năm trời:cool: ở fpt theo như lời a Tú chỉ
mà hên đang gom góp thì ảnh mở lớp này,mình k phải tốn 55 củ :)
Có tiền, có niềm đam mê và thực sự muốn theo nghề coder thì nên bỏ tiền đi học nhé. Những lớp học online như thế này chỉ giúp bạn copy code để tạo 1 vài tool riêng đơn giản.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week