FPT cáp quang có thật sự mạnh không?

chưa dùng thì lấy đâu ra cảm nhận mà share thế nhỉ :eek:
klq nhưng mà nhà mình cũng fpt từ sáng hôm qua đến giờ cứ chập chờn , chừng 2 - 3' cứ rớt rồi có :( dơnload có 475mb mà mất mấy tiếng
cảm nhận từ thằng hàng xóm :D

dang sài ! 32 M fpt chay vù vù ! ma xem lại gói cuoc xem ! sao giá mac thế ! hien tai minh đang dong 451k/thang ! van con thấy mắc

Bạn xù lâu chưa?
Chắc t cũng phải xù thôi, mới dùng 4 tháng.
cảm nhận là ncc, khuyên bạn ko nên đâm đầu vào.
xù gần đc 1 năm rồi à - hồi đó xoài có 9 tháng - đợt đứt cáp à - từ đầu lên chi nhánh của nó báo mất moden - xong nó kêu mua moden thì bảo là chưa có tiền - xong ra ngoài - 1 lúc sau gọi tổng đài báo mất tiếp -kể lể đủ các kiểu - rồi cắt luôn - đóng đầy đủ tháng vừa rồi - cất hết moden đi à - tháng sau có 2 thằng lúc nào trực cửa nhà - mình ko nên ra mặt à - đc 2 3 tháng nó chán ko đến nữa

dang sài ! 32 M fpt chay vù vù ! ma xem lại gói cuoc xem ! sao giá mac thế ! hien tai minh đang dong 451k/thang ! van con thấy mắc
t 32mb là 365k. Đóng tháng 1. Mạng lướt web thì bt thôi, qtrong fake sock thì k load nổi. Nhất là Vip72. tháng có 3,4 ngày nhanh, còn lại là chậm

t 32mb là 365k. Đóng tháng 1. Mạng lướt web thì bt thôi, qtrong fake sock thì k load nổi. Nhất là Vip72. tháng có 3,4 ngày nhanh, còn lại là chậm
fake sock chạy ầm ầm ! Đang chạy 8 máy ao vmware win xp :)
vip72 cùi bắp lam71

đang dùng, cảm nhận là ncc, khuyên bạn ko nên đâm đầu vào

thằng e dùng, cảm nhận ncc, tốt nhất đừng đâm đầu vào :v xài vịt teo 3 năm nay, khởi đầu gói 12mbs khá tốt, sau đó nâng lên 25mbs có vẻ tốt, giờ đang 45mbs very good :D

thằng e dùng, cảm nhận ncc, tốt nhất đừng đâm đầu vào :v xài vịt teo 3 năm nay, khởi đầu gói 12mbs khá tốt, sau đó nâng lên 25mbs có vẻ tốt, giờ đang 45mbs very good :D
Mình sài ngang 20MB thôi thấy ngon rồi bác sài tới 45MB vãi lúa ^_^

Mình sài ngang 20MB thôi thấy ngon rồi bác sài tới 45MB vãi lúa ^_^
thích quá quất luôn chứ có dùng hết đâu bác =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom