FPT cáp quang có thật sự mạnh không?

xài cáp đồng vnpt 10 năm nay, chả mún đổi :oops:

Đứa em mới đổi FPT sang Viettel gói 20MB. Ko hiểu sao Vip72 vẫn load như cc, chắc 2p mới load dc nổi 1 con off.
Ko hiểu giờ do sock lag hay do mạng khu vực đó ( Hà Đông). Bác nào ở HN cảm nhận Viettel + Vip72 dạo này ntn?

Cảm nhận bình thường, nhưng Ip thay đổi như ăn cướp. Lắm lúc nó thay đổi nhanh quá mấy trang như pm sẽ không chuyển được tiền đi.

Đứa em mới đổi FPT sang Viettel gói 20MB. Ko hiểu sao Vip72 vẫn load như cc, chắc 2p mới load dc nổi 1 con off.
Ko hiểu giờ do sock lag hay do mạng khu vực đó ( Hà Đông). Bác nào ở HN cảm nhận Viettel + Vip72 dạo này ntn?
dùng fpt ở nguyễn xiển mạng lòad vip 72 chán luôn

đang dùng, cảm nhận là ncc, khuyên bạn ko nên đâm đầu vào

Bạn đăng ký kéo cáp nhưng phải là cap quang kéo tận đến Model nhà bạn mới là cáp quang nhé, còn vẫn cáp đồng thì vứt bạn à
Các bạn trên nói "ncc" chắc là dính cap đồng giả cap quang =))

cap quang nhà quê của mình đây (cáp quang xịn luôn) 192K/ tháng, download lúc nào cũng 1.5Mb/s

Bạn đăng ký kéo cáp nhưng phải là cap quang kéo tận đến Model nhà bạn mới là cáp quang nhé, còn vẫn cáp đồng thì vứt bạn à

cap quang nhà quê của mình đây (cáp quang xịn luôn) 192K/ tháng, download lúc nào cũng 1.5Mb/s
Ông phán như thánh. Đa số khu vực lớn là cap quang Gpon, k ngon bằng AON. ở quê trước t lắp AON ngon, sau lên HN ko có AON đành lắp Gpon thì như shit.
cái bạn tést kia là server VN, mới vậy đã show làm gì. Trong đây toàn cần tốc độ nước ngoài thôi.

Cáp đồng giả cáp quang là gì bạn ? Ko biết mà phát biểu thế người ta cười cho đấy .

Ở VN thì đa số gói cước dưới 35MB điều là bán cáp quang . Cáp quang thật sự là cáp đi kèm theo 1 ip tĩnh .

mình thấy viettel ổn hơn. mà rẻ nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom