Fortunefiles 20$ bonus signup!Daily and weekly payments!

nghĩa là sao cậu? Mình up file nên rồi chia sẻ ạ
uhm nhưng người dơwnload phải làm offer thì mới download được
thường thì trung bình 0.2$ đến 1$ 1 lần dơwnload vì tùy từng con offer

do Anyone get paid?
can you share the proof.

Hey guys!If you got mobile pin submit trafific,come to us,we'll offer you super fast payments plus great bonuses!!

Don't miss out!Fortunefiles.org Team

cái thằng admin bẩn bựa này lúc trước làm thấy ok, tháng này quất thử 100$ xong PM skype hỏi tiền, chưa gì trừ hết mẹ tiền, hỏi sao nó nói net nó trừ, mình đòi show cái net trừ ntn nó lật lọng hỏi mình trafic, cách promotion này nọ, mày muốn real thì vào MMO quảng cáo làm cmm làm gì, vậy mà nói weekly, mod close đi cho nhanh, chúc mấy thím đang làm dk paid nha :rolleyes:

cái thằng admin bẩn bựa này lúc trước làm thấy ok, tháng này quất thử 100$ xong PM skype hỏi tiền, chưa gì trừ hết mẹ tiền, hỏi sao nó nói net nó trừ, mình đòi show cái net trừ ntn nó lật lọng hỏi mình trafic, cách promotion này nọ, mày muốn real thì vào MMO quảng cáo làm cmm làm gì, vậy mà nói weekly, mod close đi cho nhanh, chúc mấy thím đang làm dk paid nha :rolleyes:
:D nghe có vẻ cay quá zậy bác ! hên quá em chỉ mới reg thôi, chưa chiến :D

Giống thằng cashfire. lúc mời làm các kiểu xong rồi trừ tiền, trừ còn ít đòi cũng k trả.
Mấy thằng này trc đc adw dễ tính còn ăn dc, h nó trừ sạch, cũng móm rồi :v.

Giống thằng cashfire. lúc mời làm các kiểu xong rồi trừ tiền, trừ còn ít đòi cũng k trả.
Mấy thằng này trc đc adw dễ tính còn ăn dc, h nó trừ sạch, cũng móm rồi :v.
chuẩn luôn, thằng CF nó ban ko ban. trừ ko trừ, để đó nhìn cho thèm :D

aa you are lucluc your traffic was bad.i`m still talking to advertisers to see if at least a part can be paid.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom