Forex là nghề Đầu tư mạo hiểm, không đáng tin cậy, người kiếm được tiền ít người mất hết tiền thì nhiều.

Có Bạn lạc đề mong Mod xem xét giúp.
jaykaka Joined Nov 3, 2021

Mình cũng muốn bàn luận về forex một cách khách quan nhưng có vẻ topic này (tiêu đề) và chủ topic đem lại cái nhìn quá một chiều, phiến diện và tiêu cực về forex. Vì vậy sẽ rất tốt nếu bạn có thể sang topic của mình để chia sẻ suy nghĩ của bản thân về forex. Mình gà mờ ko dám chia sẻ nhiều :D

Thanks bạn!

Về Các Sàn giao dich Forex online mình sẽ cùng bạn bè người quen ( và cộng đồng Sinh Viên nếu có thể) dải rác toàn cầu sẽ thu thập dữ liệu hình ảnh hoạt động ( chắc chỉ có thứ công khai còn lại ae phân tích suy đoán).
Từ Thủ lĩnh đến nhân viên cho có cái nhìn thực tế hơn.

Mình tò mò về dòng tiền dich chuyển như thế nào sau khi mọi người nạp tiền vào Sàn. :popo_go:

Về Các Sàn giao dich Forex online mình sẽ cùng bạn bè người quen ( và cộng đồng Sinh Viên nếu có thể) dải rác toàn cầu sẽ thu thập dữ liệu hình ảnh hoạt động ( chắc chỉ có thứ công khai còn lại ae phân tích suy đoán).
Từ Thủ lĩnh đến nhân viên cho có cái nhìn thực tế hơn.
Mình không hiểu ý bạn nói lắm.
Nhưng mình không muốn tranh luận về "cá nhân", mình tranh luận vào vấn đề.
Theo như khả năng đọc hiểu của mình thì topic này bạn lập ra để nói rằng forex không đáng tin cậy( tức là lừa đảo). Nhưng mình chưa thấy bạn đưa ra quan điểm nào chỉ ra forex là lừa đảo =)) ????
Vậy hãy focus vào việc forex không đáng tin cậy ở chỗ nào nhé!
Mình tò mò về dòng tiền dich chuyển như thế nào sau khi mọi người nạp tiền vào Sàn. :popo_go:
Nếu bạn chưa biết, bạn có thể tìm kiếm thông tin trên web, vietnam không rõ thì search bằng english.

Làm ơn bạn nào chưa biết mục tiêu của mình thì đọc hết #1 nhé.
Thông tin trên mạng Internet mờ ảo lắm. Mình không phải thám tử nhưng mình sẽ từ từ tìm tận nơi để tìm hiểu.

Lý lẽ của peson và pipi yếu nhớt,họ nói forex lừa đảo k ai thắng được nhưng họ k có bằng chứng chỉ cảm thấy thôi,r lôi ba cái suy luận yếu ớt khác ra để củng cố cho cái mình nói

Khi mình chứng minh mình có thể win fx bằng mql5 hay myfxbook thì họ sẽ nói mình là ng của sàn ...hài thiệt

Thông tin trên mạng Internet mờ ảo lắm. Mình không phải thám tử nhưng mình sẽ từ từ tìm tận nơi để tìm hiểu.
Cái mục tiêu của bạn k ai quan tâm đâu,mấy bạn kia cũng như mình thấy bạn phán như đúng r họ ngứa mắt chút thôi

Ừ mình đọc rồi.
Nó thuộc về việc chọn lọc thông tin tùy mỗi người bạn ạ.
Vậy thì tức là bạn chưa hiểu rõ về điều này lắm, và đã quy chụp forex không đáng tin cậy. Coi như bạn chưa có luận điểm nào bổ sung cho việc forex không đáng tin cậy =)). Không sao, vẫn có thể làm lại mời bạn đưa ra luận điểm để chứng minh quan điểm của bạn là đúng.
Còn không thì mình sẽ out và không tranh luận nữa.
Thân!

Và mình cung kết thúc cmt ở topic này,đạo bất đồng bất tương di môn ,vậy thôi

hahaha , mục đích là làm trôi cmt phân tích của tui :)

cmt của bạn mình k đọc :))

Thảo nào lắm nước nghèo vậy hóa ra Forex chưa du nhập vào rồi
chắc chắn là thế rồi , tui phân tích sát đít thế này mấy ông dạy free truyền bá forex chắc đang cay lắm vì chọt đúng chỗ ngứa :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

mọi người để ý nhé , khi mà tui phân tích forex xóa đói giảm nghèo , tại sao ko ? thì lập tức các thánh forex vào cmt tứ tung nhằm làm trôi cmt của tui k cho ai đọc được , vì tui nói quá đúng hahahahaha :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

chắc chắn là thế rồi , tui phân tích sát đít thế này mấy ông dạy free truyền bá forex chắc đang cay lắm vì chọt đúng chỗ ngứa :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Nếu bạn nói mấy ông dạy forex có lừa đảo hay ko và mấy ông ib có lừa đảo hay k thì mình ko biết,vì mình k quen ai trong số họ

Cái đó nó k chứng minh forex lừa đảo,vài sàn có thể lừa đảo bạn bằng cách delay khi khớp lệnh,giãn spead ,slippage ,giảm đòn bẫy khi bạn win nhiều....cái này có và bạn có thể chọn sàn khác tốt hơn

Và quan trọng nhất là cũng nhiều người kiếm tiền từ forex năm này qua năm khác chỉ từ việc trade thôi

mọi người để ý nhé , khi mà tui phân tích forex xóa đói giảm nghèo , tại sao ko ? thì lập tức các thánh forex vào cmt tứ tung nhằm làm trôi cmt của tui k cho ai đọc được , vì tui nói quá đúng hahahahaha :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
bất cứ chiến thuật trade nào cũng có rủi ro,mình code EAs và sell cho khách hàng việt nam dùng cũng khá nhiều,cũng có tk win và có tk hit 30% SL

Nên dù bạn dạy cho toàn dân fx,thì cũng trở lại bài toán cũ là có người thành công có ng thất bại,cũng như bao ngành nghề khác thôi

Và cái này nó cũng k chứng minh fx lừa đảo,chỉ là khó thôi,bạn sáng hơn chưa ?

30% SL chưa hẳn bạn lỗ vì có nhiều tk win hơn 30% r,và tính tới các khoảng cashback của broker ,tiền comm ib share lại và cuối cùng trader cũng có lời và lời trong thời gian dài,thì theo bạn họ có tin forex lừa đảo k

Khi đầu tư có lợi nhuận mà k rút được thì chắc chắn là lừa đảo r,có khi bạn trade toàn lost nên bạn nghĩ fx nó lừa đảo k ?

Sẵn mình có tk mql5 r,bạn muốn biết forex lừa đảo hay k cũng dễ thôi

Bạn chọn broker nào bạn thích,tạo tk demo ít nhất $1000 r copy trade từ tk mình thông qua mql5,phí copy $30

Lúc đó chỉ với $30 bạn có thể tìm được câu trả lời ,nếu tk demo bạn cháy or lost ,mình sẽ refund

Mình có thể send $30 tới mod max trước .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom