Forex là nghề Đầu tư mạo hiểm, không đáng tin cậy, người kiếm được tiền ít người mất hết tiền thì nhiều.

có tiền chơi fx thì làm checkout cho rồi. mua 20 bán 23 cho nhanh, khớp lệnh là tiền tươi thóc thật đỡ nghỉ nhiều :popo_big_smile:

Wow thật là ngầu :popo_haha:
Đúng là thời đại của tiền kĩ thuật số.
Trade Coin cũng rất rủi do nhưng thực tế đã chứng minh nhiều người giàu lên từ đây.
Cũng lắm Coin rác thật không biết giờ tham gia cái này đã muộn chưa bạn?
cứ để y đó chờ nó lên thôi , chứ có j mà sợ

bro làm gì mà e thấy lang thang từ topic này qua topic khác thế. có công việc gì nhận e làm đệ tử với
tui môi giới SGBB cho SGDD bạn ah :)

có tiền chơi fx thì làm checkout cho rồi. mua 20 bán 23 cho nhanh, khớp lệnh là tiền tươi thóc thật đỡ nghỉ nhiều :popo_big_smile:
la làm cái chy , đổi tiền ah

Đừng bỏ việc bạn. Nên xem nó là nghề tay trái trước, khi nào kiếm đc lợi nhuận đều đặn trong ít nhất 1 năm thì hẳng nghĩ tới việc bỏ công việc chính.
Sợ rằng Bạn ấy qua 1 năm rồi lại năm thứ 2 chắc phải có sang năm thứ 3 thì sao đây Mod :popo_amazed:

Wow thật là ngầu :popo_haha:
Đúng là thời đại của tiền kĩ thuật số.
Trade Coin cũng rất rủi do nhưng thực tế đã chứng minh nhiều người giàu lên từ đây.
Cũng lắm Coin rác thật không biết giờ tham gia cái này đã muộn chưa bạn?
Muốn chắc kèo thì chọn mấy loại tiền đang nổi như ETH chẳng hạn. Nhưng vốn bỏ ra hơi căng còn coin mới ra thì đỏ đen thôi

Đừng bỏ việc bạn. Nên xem nó là nghề tay trái trước, khi nào kiếm đc lợi nhuận đều đặn trong ít nhất 1 năm thì hẳng nghĩ tới việc bỏ công việc chính.
Sợ rằng Bạn ấy qua 1 năm rồi lại năm thứ 2 chắc phải có sang năm thứ 3 thì sao đây Mod :popo_amazed:
1,2,3 năm chưa kiếm được lợi nhuận vẫn tiếp tục nhảy vào cho xem, te tua ra, tiền kiếm được từ việc chính liệu còn không, vào rồi khó rút lui lắm.

Nếu 1 năm chưa có lợi nhuận thì bắt đầu kiếm việc khác là vừa rùi :popo_too_sad:

Các bạn mới hãy tự tin ra quyết định 1 lời đã định làm hay không làm là tốt nhất.
Người cũ đã mở lối thành bại đã rõ người sau có thể kế thừa :popo_go::popo_big_smile:

Nếu bạn có sự tích lũy, thất nghiệp 1 năm mà vẫn sống khỏe thì có thể nghỉ luôn. Còn không thì ko nên nhé. Mới zô thì nên chơi theo dạng nghề tay trái, Win cũng được, thua cũng chả sao, không ảnh hưởng cuộc sống hiện tại.

Mình mới chơi vốn 50$ mà mãi ko gỡ đc vốn đây : https://mmo4me.com/threads/animax1991-superstar-don-gian-ma-khong-cau-ky.426099/ :popo_burn_joss_stick:
Fen qua bên binance thử sức xem. Trade spot thôi đừng chơi margin vs future. Dễ ăn mà đỡ rủi ro hơn forex.

Forex kiểu đoán giá chứ ko nắm giữ tài sản.
Còn bạn mua coin lỡ giá rớt thì hold thôi chứ không có sợ đá stoploss, cháy tài khoản gì cả. Rớt giá thì cũng còn coin ở đó mà chờ thời. Tui chơi forex ko ăn đc qua trade coin cũng gọi là kiếm đc đủ tiền ăn sáng, cafe.

Muốn chắc kèo thì chọn mấy loại tiền đang nổi như ETH chẳng hạn. Nhưng vốn bỏ ra hơi căng còn coin mới ra thì đỏ đen thôi
ko đỏ đen đâu , nếu biết cách sẽ ăn tốt , như t ăn x 2 con syp đó thôi

Fen qua bên binance thử sức xem. Trade spot thôi đừng chơi margin vs future. Dễ ăn mà đỡ rủi ro hơn forex.

Còn bạn mua coin lỡ giá rớt thì hold thôi chứ không có sợ đá stoploss, cháy tài khoản gì cả. Rớt giá thì cũng còn coin ở đó mà chờ thời. Tui chơi forex ko ăn đc qua trade coin cũng gọi là kiếm đc đủ tiền ăn sáng, cafe.
mò qua đây luôn hả bác :)

Uh, mình cũng đang me giá xuống để gom mà mấy nay up trend wa :popo_too_sad:

Uh, mình cũng đang me giá xuống để gom mà mấy nay up trend wa :popo_too_sad:
Kinh nghiệm cứ trend Dappradar top 10 mà rải, kiểu gì trong tuần cũng có 1-2 con lên đột biến. Còn đột lên hay đột tử thì tuỳ duyện :popo_big_smile:

Chủ thớt à hơn chục năm trước cũng có nhiều người cảnh báo để rồi cũng có nhiều người đã 'lao vào' và không thể bò ra!

Last edited:
Chủ thớt à hơn chuc năm trước cũng có nhiều người cảnh báo để rồi cũng có nhiều người đã 'lao vào' và không thể bò ra!
Cũng nhờ những người đi trước ấy, cái thời FX còn mới mẻ lao vào ăn chơi đập phá có giấy tờ, đến giờ te tua ra đảo rồi mới để lại di sản cho người sau chứ :popo_adore:

Forex không dành cho số đông, không dành cho người thiếu bản lĩnh. Không dành cho người không có trình độ. Nói chung là không nên dây vào. Ngược lại nếu làm chủ được nó thì không một nghề nào so sánh được

Forex không dành cho số đông, không dành cho người thiếu bản lĩnh. Không dành cho người không có trình độ. Nói chung là không nên dây vào. Ngược lại nếu làm chủ được nó thì không một nghề nào so sánh được
Đồng ý với quan điểm của b.
Vấn đề nữa là giờ Support người Việt của Sàn, IB sàn quá nhiều. Tụi nó chiêu dạy học, lôi kéo đủ kiểu mà ít khi nhắc đến Rủi do nào cả.

Đồng ý với quan điểm của b.
Vấn đề nữa là giờ Support người Việt của Sàn, IB sàn quá nhiều. Tụi nó chiêu dạy học, lôi kéo đủ kiểu mà ít khi nhắc đến Rủi do nào cả.
Nghề nào mà chẳng thế, giờ lừa đảo đầy rẫy, mình phải tự cập nhập kiến thức để mà tránh thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom