• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Forex: Anh em cho hỏi gấp?

huyquyet

Senior
Reactions
156
MR
0.000
Hôm nay, bên Mỹ là ngày gì hay sao mà tự nhiên forex nó không chạy vậy nhỉ, mình đang chiến trên Octafx.com; có ai như mình không:
Đăng nhập nhưng không hiện tên TK như mọi khi, cũng miễ trade luôn. Nó nghỉ hay là tại mạng???
Anh em giúp với, mới chiến lên không rõ ngày giờ nó nghỉ!

Hôm nay, bên Mỹ là ngày gì hay sao mà tự nhiên forex nó không chạy vậy nhỉ, mình đang chiến trên Octafx.com; có ai như mình không:
Đăng nhập nhưng không hiện tên TK như mọi khi, cũng miễ trade luôn. Nó nghỉ hay là tại mạng???

Nó vừa bị lỗi đó thôi cậu,sàn này vào lệnh nhanh nhưng thỉnh thoảng bị lỗi tý

Chả biết lỗi gì nữa, giờ cũng chưa vào được, bạn cũng chiến sàn này ah

Bạn tớ trade sàn này cậu ah, lỗi ở server Octafx thôi

Thôi, sáng nay nghỉ vậy, chiều vào được thì trade. cảm ơn anh em, mong được chỉ giáo thêm từ anh em

- - - Updated - - -

Vào được rồi! lại ngồi tiếp

Mấy sàn mà hay lỗi + disconnect thì nên tránh xa nó ra bác ạ bởi vì 100% nó là dealing desk :D . Có thánh mới thắng nổi nó thôi :D .

Chuyện sever bị lỗi kết nói là chuyện thường thôi không phải lo lắng gì cả ! Có thể gặp ở bất cứ một sàn nào chứ không riêng gì sàn mới sàn cũ.... :). Nếu đánh cỡ vài trăm trở xuống không cần gì phải lo lắng vấn đề tiền bạc với tụi nó đâu ! Đánh lớn thì tìm sàn lớn hơn mà chơi thôi. Riêng mình thấy OCTA đang là tốt nhất đây.

Mình trade ở hotforex, không thấy mấy kiểu server lỗi bất ngờ như vậy. Mỗi khi nó đóng server do holiday thường có email thông báo cả. Server bị thế thì không biết nó đóng lại để requote lệnh hay lỗi thật nữa :D

Mình trade ở hotforex, không thấy mấy kiểu server lỗi bất ngờ như vậy. Mỗi khi nó đóng server do holiday thường có email thông báo cả. Server bị thế thì không biết nó đóng lại để requote lệnh hay lỗi thật nữa :D
Mình thì mình cực ghét mấy cái chuyện như thế này . Mình thích trade ở 1 broker ổn định vì mình rất ít khi check thông tin trên website hay email khi đang tập trung trading :D .

Làm việc trên mạng thì nên tập dùng email mới chuyên nghiệp bạn ơi :)

Mình khi trade thì chả để ý đến thứ gì khác ngoài cái chart đâu :D .

Không lẽ bạn trade 24/24. Dùng email lúc không trade và làm nhiều việc khác nữa.

Không lẽ bạn trade 24/24. Dùng email lúc không trade và làm nhiều việc khác nữa.

Lúc đang trade thì tập trung vào trade thôi . Khi không trade nữa thì có đọc news qua email cũng có tác dụng gì nữa đâu bác :)) .

Chắc bạn không có làm freelancer :D
Mình freelancer nên dùng email rất là nhiều. Trade Forex mình cũng xem là nghề của freelancer nhưng hơi invest money so với đầu óc như freelancer.

Chắc bạn không có làm freelancer :D
Mình freelancer nên dùng email rất là nhiều. Trade Forex mình cũng xem là nghề của freelancer nhưng hơi invest money so với đầu óc như freelancer.
Freelancer thì đâu phải ngày nào cũng thắng được bid đâu mà có việc làm mãi hở bác :D . Cũng có lúc thất nghiệp chứ :D .

Em làm freelancer hơn 1 năm nay có lúc cũng đói phờ râu như bác nói. Nhưng kiếm được vài công ty ổn định thì email nhận đều đều. Nhưng dạo này đói nữa rồi.

Em làm freelancer hơn 1 năm nay có lúc cũng đói phờ râu như bác nói. Nhưng kiếm được vài công ty ổn định thì email nhận đều đều. Nhưng dạo này đói nữa rồi.
Để dành chút vốn đầu tư FX làm thêm nghề tay trái nữa để chống đói bác à :D .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom