(Fishbank.io)Free 0.5-2.5$/active mail

BioLikeVip

Senior
Reactions
269
MR
0.173
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
em đủ số lượng rồi ạ. tạm thời em xin hạ rate xuống thành 0.1$ PM,0.3$ paypal (chỉ tài khoản đã ver)hoặc 20 VIU (vivuly) gọi là khuyến khích các anh em vào sau,riêng VIU(ko giới hạn số lượng nick tham gia chỉ cần ko trùng tên mail ((a1,a2)) và ip là được) các bác để lại mail đăng ký kèm tài khoản nhận giúp em ạ.và tập trung giới thiệu chuyên sâu hơn cho anh em nào có ý định đầu tư vào game
Fishbank là 1 game được xây dựng trên nền tảng Erc20 của etherum .mỗi vật nuôi là 1 đoạn mã tương tự như các loại coin khác của Erc20 .
Về tính năng fishbank được thêm 1 số tèo như đua cá và đánh bạc,cá lớn nuốt cá bé,đẻ cá,... nói chung là 1 phiên bản cải tiến của
Crypto Kitties .
Về giá trị kinh tế . như các bạn đã biết
Crypto Kitties là 1 bước tiến rất lớn về game được xây dựng trên nền tảng erc20 (tăng hơn 500 lần giá trị chỉ sau hơn 1 tháng ra mắt)
Tổng quát fishbank là 1 game rất đáng để được kì vọng ,hiện đang ở quá trình airdrop nên có 2 cách để nhận cá 1 là giới thiẹu bạn bè theo 4 cấp (3,15,100,1000) để nhận 4 loại cá khác nhau vì đang ico nên bạn cũng có thể mua cá với giá rẻ hơn từ 10-34% (sale) .ngày 20/01 sẽ chính thức khởi chạy
video hướng dẫn
link đăng ký http://my.fishbank.io/go/112994
mail được gửi về ở mục spam. các bác chú ya giúp em ạ :D cảm ơn đã ghé topic

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,657
170,751
Latest member
LuDiTu