• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix FirstCoin - FirstCoin.Club tiền điện tử mới ra mắt đồng tăng giá liên tục trong 3 tháng

giá đã lên 4,1$, so với lúc mình mua 3.6 đô vậy đã lời hơn 10% rồi

hôm nay đã tăng, 4.16 đô, tăng nhanh và đúng như kế hoạch đề ra, hôm nay đi hội nghị xem tình hình thế nào

hôm nay đã tăng, 4.16 đô, tăng nhanh và đúng như kế hoạch đề ra, hôm nay đi hội nghị xem tình hình thế nào

Hội nghị ở đâu vậy bạn? FirstCoin tổ chức hả bạn?

Mog dc như bcc tuần 100$ là ngon rồi. Mà ae đánh giá bcc còn bền không

con này mua giờ quá ổn , lãi ổn định 30%/ tháng
ôn hẳn rồi, giá đã lên mốc 4.66, họ làm đúng theo những gì họ nói

Con này có tiềm năng như BCC ko các pro ơiii
con này kém hơn vì nó đi sau, nhưng bcc đc 10 phần thì thằng này ít cũng đc 6 7 phần, giá giờ đang tốt đó

Last edited:
tích được ít rồi, để đó 2 3 tháng nữa coi sao :))

ôn hẳn rồi, giá đã lên mốc 4.66, họ làm đúng theo những gì họ nói
con này kém hơn vì nó đi sau, nhưng bcc đc 10 phần thì thằng này ít cũng đc 6 7 phần, giá giờ đang tốt đó

Tối nay giảm còn nhưng đang tăng lại giá 4,97$. Hồi trc em phân vân giữa con Bcc vs STRAT. Định múc BCC nhưng bị phân vân nghe theo thằng bạn ko thôi là lên voi rồi hix. Con STRAT cũng ko đến nổi lỗ nhưng mà nó làm ép tim lắm. Lên r xuống hoài chán lắm hix. Mai em bán ôm con này kkkk

Tối nay giảm còn nhưng đang tăng lại giá 4,97$. Hồi trc em phân vân giữa con Bcc vs STRAT. Định múc BCC nhưng bị phân vân nghe theo thằng bạn ko thôi là lên voi rồi hix. Con STRAT cũng ko đến nổi lỗ nhưng mà nó làm ép tim lắm. Lên r xuống hoài chán lắm hix. Mai em bán ôm con này kkkk
giá firstcoin sẽ tăng theo đúng dự kiến, nó đã lên 5.4 đô rồi

có quy luật là cứ trưa trưa là giá tăng
chiều giá lại giảm xuống ít, nhưng so với hôm trước vẫn tăng. canh me lướt tí kiếm thêm ít FRST cũng ok
mình thì đang muốn giữ lâu dài đồng coin tiềm năng này.

có quy luật là cứ trưa trưa là giá tăng
chiều giá lại giảm xuống ít, nhưng so với hôm trước vẫn tăng. canh me lướt tí kiếm thêm ít FRST cũng ok
mình thì đang muốn giữ lâu dài đồng coin tiềm năng này.
tất nhiên rồi, tại mục Dashbroad có rất nhiều những quốc gia mới đã tham gia vậy sự tăng giá là điều tất yếu

Đã theo nhiều dự án của chủ thớt, thớt có trách nhiệm support nhiệt tình vote theo 1 ref
Dự án có vẻ tiềm năng, mong là giống BCC thứ hai, ai theo từ ngày đầu lợi lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom