Matrix FirstCoin - FirstCoin.Club tiền điện tử mới ra mắt đồng tăng giá liên tục trong 3 tháng

Link đăng ký miễn phí tại đây

Đăng ký và inbox trực tiếp để được tư vấn nhé

Facebook

Attachments

26.2 KB · Views: 46
cái này vs bcc cái nào lãi hơn nhỉ :))
thằng này thì lãi nghiêng về đồng coin tăng hay giảm nên ko so sánh được. Hiện tại thì có con bcc với con rec tầm 30% 1 tháng là cao nhất thôi

thằng này thì lãi nghiêng về đồng coin tăng hay giảm nên ko so sánh được. Hiện tại thì có con bcc với con rec tầm 30% 1 tháng là cao nhất thôi
con rec đó lãi nhìn khiếp quá bác :) bác nói cụ thể plan của nó mình tham khảo với :)

con rec đó lãi nhìn khiếp quá bác :) bác nói cụ thể plan của nó mình tham khảo với :)
1. Gói dưới 9k990$ : lãi ngày
2. Gói từ 10k tới 24k990$ : lãi ngày + 1% cho 11 ngày (tương đương + 0.09%/ngày)
3. Gói từ 25K tới 49k990: lãi ngày + 1.3% cho 11 ngày (tương đương + 0.118%/ngày)
4. Gói từ 50K trở lên : lãi ngày + 1.6% cho 11 ngày (tương đương + 0.145%/ngày)
* Thời hạn giữ vốn y nhau : 99 ngày cho tất cả các gói.
nếu muốn chơi thì qua toppic dưới chữ ký nhé, bên này toppic của bác kia câu ref mất công bác ấy giận :D

cái này vs bcc cái nào lãi hơn nhỉ :))
hên xui bác, thằng firstcoin lãi phần lớn là do coin tăng chứ 1 tháng nó trả lãi tb 5 tới 8% số coin bạn có, được cái coin nó tăng đều từ đầu năm đến giờ. Nhưng theo mình thấy thì BCC vẫn lãi cao hơn chút

hên xui bác, thằng firstcoin lãi phần lớn là do coin tăng chứ 1 tháng nó trả lãi tb 5 tới 8% số coin bạn có, được cái coin nó tăng đều từ đầu năm đến giờ. Nhưng theo mình thấy thì BCC vẫn lãi cao hơn chút
ok thanks bác :))

Mình đã nâng cấp lên gói PRO TRADER EDUCATION tăng thêm là 6% tổng số coin mỗi tháng và nhận được thêm 4 ECO Sharing

mọi người cứ nghi ngờ nhưng đến giờ ai tham gia đã lời gầp 3 4 lần rồi
Bữa em vào $2000 lúc giá $10.
Mà chẳng nhớ ref theo link bác hay ai nữa...
Bác có phải là mmo90 ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,558
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom