Matrix FirstCoin - FirstCoin.Club tiền điện tử mới ra mắt đồng tăng giá liên tục trong 3 tháng

thớt cho hỏi ngu tý,như vậy mình bỏ tiền vào và tất cả đều nhận=Firstcoin.rồi mình bán không ai mua thì sao:confused:
câu hỏi rất hay, mình xin trả lời bạn thế này, thứ nhất là nó mới phát triển, thứ 2 là bạn tham gia nó giữ vốn bạn 6 tháng không phải cứ vào đầu tư muốn xả thì xả nhé do đó không có chuyện là không ai mua, chưa kể dân trade ôm con này nữa. Bạn yên tâm đi, nếu tháng sau giá nó mà vẫn 3.8(mới tăng do bit tăng) như hiện nay mình sẽ đóng topic luôn không đi giới thiệu nữa, mình đã dám bỏ 3000$ ra cược do mình đã tìm hiểu nó vài ngày rồi

Không thấy nhắc đến 20% ref từ 5 người tham gia trở lên và 7.5% mặc định cho những người tuyến 2 nạp tiền vào nhỉ. Với mình tìm không thấy có 1 tý thông tin gì về công ty của FirstCoin.club cả. Nhưng dù sao cũng chúc bạn may mắn.
ref có f1 được 10% mình rcb 8% rồi còn gì, mình không thấy ở đâu 20%, bạn xem lại kĩ lại thông tin

Volum đã tăng gần 100 bit, mà vốn thị trường mới đạt 17 triệu đô

Chu kì phát triển của công ty, hiện nay chúng ta thấy nó đã làm đúng theo những gì nó nói và trong tháng 8 này nó sẽ lắp đặt 2 cây ATM đầu tiên. Đây là 1 việc rất lớn, nếu điều này xảy ra thì giá của Firstcoin sẽ tăng lên là điều chắc chắc
763271_73101c6fba7e4340b171143a1f331245~mv2_d_3508_2480_s_4_2.webp

+ Kết thúc quá trình chạy thử nghiệm
+ Hoàn thành website offline
+ Bắt đầu quảng bá Firstcoin, bắt đầu trình bày trực tuyến và các Hội thảo giới thiệu website
+ Giới thiệu ví online trên MacOS và Android
+ Bắt đầu Eco Sharing
+ Lắp 2 máy ATM FirstCoin đầu tiên ở Budabest nước Hungari
+ Tháng 9 có hội nghị lớn ở Thái Lan để ra mắt hệ sinh thái của FirstCoin
+ Trang web thương hiệu mới
+ Lên sàn Exchange thứ 3, một sàn lớn trên thế giới

:D:D:D . không khen , không chê . chấm phát theo dõi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,365