New Fileza.NET - 65% PPS | 65% Rebill | 20% Ref - Payment WMZ/PP/BANK/LibertyReserve

Toàn anh em ptu việt cả :binhsua95: có gì nên bỏ qua cho nhau :)

Đoán cái tên domain là file a z nhưng 2 nguyên âm đứng liên nhau nghe ko hợp nên chuyển sang file z a có phải ko chủ thớt nhỉ. phải thì up cho mình pre 1 tháng đi :))

cậu suy nghĩ phong phú quá :D
như đã nói đầu topic, mình đã up cho cậu 1 tháng thử chất lượng dịch vụ

giờ mới thấy VN quá nhiều pro .

nản
toàn cùng 1 code
edit lại theme @@
PTU giờ gần giống buxhost rồi

chúc các bác kiếm nhiều tiền

cậu làm sao để cải thiện tốc độ up đi.. up chậm quá so vs các host kia ko ăn thua cậu ơi

giá mà vài pro họp lại, mở chung 1 host, ngon như FSN hay WU trước đây có phải ae đc nhờ ko :-<

giá mà vài pro họp lại, mở chung 1 host, ngon như FSN hay WU trước đây có phải ae đc nhờ ko :-<

Tưởng tượng nhé, Ryushare + Lumfile + Filestay + Gptfile + Filerose + Fileza = SUPER KHỦNGGGGGG !!! :binhsua166:, ko sợ (nếu ko muốn nói là trùm của các loại trùm) bất kỳ host nào trên thế giới, sẽ quy tụ cả nghìn nghìn webmasters và members.

Chỉ có điều, lợi nhuận sẽ được chia ra sao? Chia đều làm 6 à? Rồi ai làm nhóm trưởg? =))

Chậc, nghĩ mà bùn [-(

Tưởng tượng nhé, Ryushare + Lumfile + Filestay + Gptfile + Filerose + Fileza = SUPER KHỦNGGGGGG !!! :binhsua166:, ko sợ (nếu ko muốn nói là trùm của các loại trùm) bất kỳ host nào trên thế giới, sẽ quy tụ cả nghìn nghìn webmasters và members.

Chỉ có điều, lợi nhuận sẽ được chia ra sao? Chia đều làm 6 à? Rồi ai làm nhóm trưởg? =))

Chậc, nghĩ mà bùn [-(

mình nghĩ 6 ông này hợp lại, tạo ra 2 host. đã là quá ngon rồi
buồn :(

Chưa hẳn các cậu à... thời đại kinh tế thị trường .... có cạnh tranh mới có phát triển .. mà người hưởng lại là người tiêu dùng ;))

Càng nhiều host Việt Nam mới sánh dc với tụi nước ngoài chứ :binhsua06:

Có một số người cứ thấy host Việt nào ra là phán này phán nọ. Nếu nhìn kỹ lại thì host Việt chỉ là số nhỏ trong một tập thể các filehost trên thế giới, sao lại không bình luận luôn đi?
Fileza.NET open ra để anh em có thêm sự lựa chọn. Đối với loại hình filehost, anh em có thể chỉ chơi một mirror, hoặc có thể chơi nhiều mirror, đâu có chết ai?
Fileza.NET không dám cạnh tranh với các filehost đã và đang nổi tiếng. Mục tiêu chính của chúng tôi là xây dựng một filehost ổn định và lâu dài. Tất nhiên trong kinh doanh nếu site phát triển thì đó là sự thành công đáng kể.
Các bạn có thể không tham gia Fileza.NET, nhưng các bạn tham gia và kiếm tiền với Fileza.NET, chúng tôi rất hoan nghênh và trân trọng.

Vì là site mới mở nên không thể không thiếu xót, hiện tại Fileza.NET đã gửi yêu cầu nâng cấp speed lên thêm để thoải mái cho anh em leech host.

Chào thân ái và đoàn kết!

Có một số người cứ thấy host Việt nào ra là phán này phán nọ. Nếu nhìn kỹ lại thì host Việt chỉ là số nhỏ trong một tập thể các filehost trên thế giới, sao lại không bình luận luôn đi?
Fileza.NET open ra để anh em có thêm sự lựa chọn. Đối với loại hình filehost, anh em có thể chỉ chơi một mirror, hoặc có thể chơi nhiều mirror, đâu có chết ai?
Fileza.NET không dám cạnh tranh với các filehost đã và đang nổi tiếng. Mục tiêu chính của chúng tôi là xây dựng một filehost ổn định và lâu dài. Tất nhiên trong kinh doanh nếu site phát triển thì đó là sự thành công đáng kể.
Các bạn có thể không tham gia Fileza.NET, nhưng các bạn tham gia và kiếm tiền với Fileza.NET, chúng tôi rất hoan nghênh và trân trọng.

Vì là site mới mở nên không thể không thiếu xót, hiện tại Fileza.NET đã gửi yêu cầu nâng cấp speed lên thêm để thoải mái cho anh em leech host.

Chào thân ái và đoàn kết!

Bạn có thể cho bít khoảng bjo PPD open vây?

lại là 1 bản code từ xfilesharing, mình ko rõ các bạn đã chỉnh lại bộ đếm của cái code này chưa, nhưng nếu vẫn giữ nguyên bộ đếm của xfilesharing, thì phải nói là bộ đếm đấy cheat thôi rồi. mình đưa ra ý kiến bạn tham khảo không có ý gì đấu đá nhau, mình chỉ nói để đảm bảo lợi ích chung :D

mình thấy bình thường mà cậu, của mình là ver mới nhất. Mình nghỉ có lẽ có vài host cheat nên cậu nói thế

@ssson9: mình sẽ báo cậu khi có, sẽ sớm thôi

mình thấy bình thường mà cậu, của mình là ver mới nhất. Mình nghỉ có lẽ có vài host cheat nên cậu nói thế

@ssson9: mình sẽ báo cậu khi có, sẽ sớm thôi

Thật sự code gốc của nó có bug count đó bác .

Các bác thấy ok thì chiến, không ok thì thôi. sao lại cứ phải dìm hàng nhau thế...trên WJ thì chả thấy mem việt nào dám hohe gì cả. về tới nhà thì:(
Các host trên WJ có host nào là ko cheat đâu rồi vẫn cứ chiến. tâm lý sính ngoại và coi ngoại lúc nào cũng hơn việt là sao. VN mình cũng thiếu gì pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom