Got Paid filestay đã trở lại cùng với Paypal ( sẽ ko bị limit bởi vì mình là filehost nữa)!

cuticuty

Newbie
Reactions
219
MR
0.000
filestay đã trở lại cùng với paypal anh em nhá. Qua topic của chúng tôi để biết them chi tiết
http://mmo4me.com/showthread.php?56...-thuc-Pay-per-download-PPS-Rebill-65-Pay-Bank.
Mở topic để cho mem filestay quay lại thôi. chứ chúng tôi cũng không mong gì anh em mmo chiến filestay.chúng tôi có nguồn thu ổn định của riêng mình và ko qua aff.các bạn hay cứ chiến các host các bạn đã tin tưởng. cám ơn các bạn đã ghé qua. chúc các bạn kiếm nhiều money. thank

Các mem đã biết hết mong mod close dùm. filestay ko cần quá nhiêu topic gây loãng

Last edited by a moderator:
Suy nghĩ ấu trĩ. tưởng dùng link direct của shop site khác là không vi phạm à
Công ty uy tín gì mà site mới lập tháng 6 thế, account Paypal không phải là buiness nữa
Đừng nghĩ Paypal nó ngu như thế chứ, cũng đừng nghĩ rằng người khác không áp dụng cách này vì họ không nghĩ ra

để tgian trả lời xem sao, thú thực với bạn là mình ko tin tưởng lắm những lời bạn nói trừ khi bạn như các filehost HF,BS.. có trụ sở Cty bên US để chịu mọi trách nhiệm về pháp lý.

Suy nghĩ ấu trĩ. tưởng dùng link direct của shop site khác là không vi phạm à
Công ty uy tín gì mà site mới lập tháng 6 thế, account Paypal không phải là buiness nữa
Đừng nghĩ Paypal nó ngu như thế chứ, cũng đừng nghĩ rằng người khác không áp dụng cách này vì họ không nghĩ ra
Mở topic để cho mem filestay quay lại thôi. chứ chúng tôi cũng không mong gì anh em mmo chiến filestay.chúng tôi có nguồn thu ổn định của riêng mình và ko qua aff.các bạn hay cứ chiến các host các bạn đã tin tưởng. cám ơn các bạn đã ghé qua. chúc các bạn kiếm nhiều money. thank

Theo như bạn nói mở file host filestay ra cho vui , ko cần lợi nhuận hay sao ?

Theo như bạn nói mở file host filestay ra cho vui , ko cần lợi nhuận hay sao ?
mở ra vì lợi nhuận k. nhưng lợi nhuận từ nội lực. và dành cho nhưng thanh viên tin tương filestay chien ptu thế thôi. ý của tớ là ko cần uploader filestay vẫn sống bình thường.

Tích hợp nhiều cỗng thanh toán như thế này cho người dùng tha hồ mua pre .

Đảm bảo paypal cậu block sau 1 tuần :)

Thằng này là 1 ví dụ đấy http://www.rarefile.net/premium.html :))

Hồi xưa tớ còn làm ghê hơn cậu giờ mà cũng có 3 ngày thôi :))

ohhh sếp lớn đã lên tiếng có nghĩa là k ổn rùi !
cũng như mấy cái DCMA bình thường sẽ k sao ! nếu có thằng dog nào report thì chẳng còn cách nào !

Filestay đã trở lại.......HOT QUÁ....Kiểu này là chuẩn bị đồng hành với RYUSHARE gây ra scandal bão sale rồi..

mở ra vì lợi nhuận k. nhưng lợi nhuận từ nội lực. và dành cho nhưng thanh viên tin tương filestay chien ptu thế thôi. ý của tớ là ko cần uploader filestay vẫn sống bình thường.

Ý bác này muốn nói là mở host ra cho nội lực tập thể của bác ấy chiến, tiện quảng cáo xem anh em nào thích thì nhích thôi, cái này trước mình cũng nghĩ ra nhưng học ngu đếch biết làm như thế nào để mở host và kiếm j để duy trì host.hj. Thôi đành là con sâu bám trên những cây cổ thụ để kiếm miếng ăn vậy. Việc admin nói sẽ ko bị limited pp là ko có căn cứ cho lắm tuy nhiên hy vọng bác có những chiêu lách luật để duy trì pp cho host

Đảm bảo paypal cậu block sau 1 tuần :)

Thằng này là 1 ví dụ đấy http://www.rarefile.net/premium.html :))

Hồi xưa tớ còn làm ghê hơn cậu giờ mà cũng có 3 ngày thôi :))
Chính xác!
Chẳng qua là host này bỏ Paypal cũ add Paypal mới, rồi add trang thanh toán giả gọi là "công ty uy tín"
được đảm bảo bởi 1 công ty uy tín
Chiêu bài add site giả đó mà qua mặt được bọn report à. Muốn làm ăn lâu dài thì nên thảo luận rõ ràng với paypal chứ sợ rằng sẽ bị report rồi ban tiếp thôi.

không cần uploader vẫn sống bình thường=)), làm host PTU mà không có uploader thì đi chết đi =))

không cần uploader vẫn sống bình thường=)), làm host PTU mà không có uploader thì đi chết đi =))

Chưa hiểu mục đích của việc mở host của bác cuti là gì ;)), nói vui thôi nhé, nhưng bác nói câu này ra thấy nó là lạ thế nào. nói chung là động chạm đến lòng tự ái của uploader rùi. Bác ko cần ng ta thì cứ nghĩ trong đầu đc rùi, làm j p nói um lên thế ;)

khổ thân Bị ném gạch quá trời =)).
Đến bọn Nước ngoài còn bị limit hàng loạt chứ tính chi mấy host mới :).
Ko Bro nào dám mạnh mồm với Paypal đâu bro Cu tí ơi :D

Nói chung là bác ấy nổ quá, lại còn nói những câu ta đây pro éo cần đứa nào bị ném đá là phải đạo rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back