Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
chủ thớt xem pay cho anh em trả nợ cái. hold lâu quá rồi, sắp ra đường rùi............... :binhsua09:

tạm thời sẽ chỉ có pps thôi. hiện tại bên mình cũng không muốn làm rầm rộ lên ko mở ppd

Nên chứ không phải Lên . Support sữa lại cách nói cho đúng không thì đọc rất chán và phản cảm . Người ta nhìn vào support cả cái host mà có mỗi từ vựng cũng không chuẩn thì ko hay chút nào :)

Last edited by a moderator:
Bới lông tìm vết ghê thế, miễn đọc hiểu là được rồi mà, topic support của người ta toàn nói chuyện kô đâu. Bác filestay cho em hỏi có sale thì có được up pre ko bac :D

Bắc Kì thì ai chả thế. Ngọng N-L lẫn lộn sạch
cái thằng đã ngu còn nói linh tinh.định chia rẽ bắc nam hả.cho đi hót phân trâu 1 tháng ,gạch đá quăng đầy đầu:binhsua12::binhsua12::binhsua08::binhsua08:

kaka cậu kia vơ đũa cả nắm à ;))
mình chẳng biết cậu nói chuẩn chưa mà dám bảo cả 1 miền nói ngọng :binhsua01:

Filestay ko co ftpupload ??????????????

Filetay cau hinh ftpuploaf khong dc sao ?.zoom khong cap nhat file tay heheheheehehehe?

mình người miền nam rất coi thường người miền bắc , chắc từ bố mẹ + người xung quan đã tiêm nhiễm vào đầu họ như thế , đi vào miền nam chơi mà phát gét

mình người miền nam rất coi thường người miền bắc , chắc từ bố mẹ + người xung quan đã tiêm nhiễm vào đầu họ như thế , đi vào miền nam chơi mà phát gét

Thôi cậu ! Anh em trong cùng 1 nhà còn không hòa thuận.Thậm chí cha mẹ còn xung khắc với con cái mà.Mỗi người mỗi tính - mỗi vùng miền mỗi cách sống.Cái đó tùy thuộc vào hoàn cảnh sống cá tính - địa lý - lịch sử....Như thế mới có hoa có sắc :).Tớ người Sài Gòn nhưng nói thật nghe giọng Hà Nội gốc rất thú vị vì giọng chuẩn (vì tớ có khá nhiều bạn quê Hà Nội) :) :)

Thôi cậu ! Anh em trong cùng 1 nhà còn không hòa thuận.Thậm chí cha mẹ còn xung khắc với con cái mà.Mỗi người mỗi tính - mỗi vùng miền mỗi cách sống.Cái đó tùy thuộc vào hoàn cảnh sống cá tính - địa lý - lịch sử....Như thế mới có hoa có sắc :).Tớ người Sài Gòn nhưng nói thật nghe giọng Hà Nội gốc rất thú vị vì giọng chuẩn (vì tớ có khá nhiều bạn quê Hà Nội) :) :)

Bác này nói rất đúng, ko bàn luận cái đó trong topic này nữa. up lên chờ cuti vào support cho anh em

nói thực..đọc 2 lần...mà chả biết bác nói cái éo gì..

Bác ơi, paypal bị limit rồi ak

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back