Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
Ftp có cũng đc , jo up zoom good lắm rồi :binhsua02:, vote cho host với upload nhanh và ổn định:binhsua15:

ppd nhớm 2 nhich lên tý nữa đi thớt ơi .
Rate nhóm 2 của mình đã phù hợp vói mục đích kinh doanh của nhóm. và khá ổn nếu so với các host khác. bạn có thể xem chi tiết ở page 1.Cám ơn bạn đã quan tâm

Không cần lên WJ đâu, để thế cho bọn nước ngoài nó học tiếng việt:D
Hi hi cái này hoi căng. MMO chỉ là giai doạn beta test của bên mình thôi. WJ và các site lớn mới là mục đích chính vậy ... tham vọng bên mình càng lớn các bạn uploader việt càng được hỗ trợ tốt mà .

Hi hi cái này hoi căng. MMO chỉ là giai doạn beta test của bên mình thôi. WJ và các site lớn mới là mục đích chính vậy ... tham vọng bên mình càng lớn các bạn uploader việt càng được hỗ trợ tốt mà .

Chủ host có tinh thần thế thì tốt mà. VN post lên WJ cho tụi nó phục sát đất luôn :))

Mình thích Paygate có CC vì hầu như thằng nước ngoài nào cũng có!Đang tính làm một site riêng,nếu chiến link Filestay không thì bác chủ host có hỗ trợ gì không nào?

Mình thích Paygate có CC vì hầu như thằng nước ngoài nào cũng có!Đang tính làm một site riêng,nếu chiến link Filestay không thì bác chủ host có hỗ trợ gì không nào?
nếu cậu có lượng sale tốt Pm mình sẽ support

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week