Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
cập nhật Statis vào lúc nào vậy ad? vẫn chưa thấy có.
Up zoom ngon, rate cũng ok (mặt bằng chung- nâng thêm chút nữa cho ae hào hứng), đếm cũng ok :)
Chúc host của ad phát đạt !

e vừa gửi pm qua YM cho a, check hộ e nhé

Filestay có support hot link đối với premium member không cuticuty? Hot link để member bên forum mình dễ download. Filestay có ổn định về lâu về dài không? Mình định dùng filestay để back up tất cả các file từ forum mình lên nó (khoảng > 10TB phim). Server filestay đặt ở OVH, Pháp đúng không? Phiền cuticuty trả lời những câu hỏi trên của mình. Nếu được mình sẽ mua premium filestay.

chủ host đi chơi cuối tuần rồi hay sao ko thấy online chém gió với a e nhỉ :D

chủ host đi chơi cuối tuần rồi hay sao ko thấy online chém gió với a e nhỉ :D

chủ host đại gia rồi nên ôm tiền đi bao gái rùi. :binhsua09: ko biết chuẩn bị $ mà pay cho anh em chưa nữa :binhsua04:

Filestay có support hot link đối với premium member không cuticuty? Hot link để member bên forum mình dễ download. Filestay có ổn định về lâu về dài không? Mình định dùng filestay để back up tất cả các file từ forum mình lên nó (khoảng > 10TB phim). Server filestay đặt ở OVH, Pháp đúng không? Phiền cuticuty trả lời những câu hỏi trên của mình. Nếu được mình sẽ mua premium filestay.
1. Bên mình hot link chỉ tồn tại trong 8 tiếng.!
2.filestay ổn dịnh về lâu về dài cậu à
3.filestay hiện nay có cả server ở OVH và Canada

bạn nào cheat ref nên dừng lại ngay nhá... đến lúc bên mình ban cả 2 nick chính lẫn nick aff đó. Bên mình đã chơi rất đẹp với anh em rồi các bạn ko nên làm vậy. mình đủ công cụ để biết các bạn cheat ref. vừa ban 1 bạn xong. lần sau mình sẽ ban cả 2 nick đó

Last edited by a moderator:
minh remute lên đăng nhập cả vps lẫn ip việt nam có bị ban nik ko vậy

sạo lại banned hả cậu. cứ chiến bt nhé. 2 acc login cùng 1 ip cũng dc miễn ko ref nhau là dc.

ai có premium filestay share mình với@

Tình hình là nãy giờ ko remote được gì cả, host đang bị gì thế bác Cuty?

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi tí là mình upload cho ref và mình bằng zoom trên vps thì có bị sao không.
Vì zoom có login trước khi upload mà. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week