Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
Gửi PM cho bác Cuty mà nó báo hộp thư của bác đầy quá, nhét vô ko nổi nữa nên thôi, mình post tại đây vậy

Theo như link này:

http://mmo4me.com/showthread.php?56...ebill-25-AFF&p=1183951&viewfull=1#post1183951

Sắp tới mình tính làm 1 site phim, nên đang cần khá nhiều Storage, mong bác nâng cấp cho mình lên acc pre 1 tháng nhé. Sau đó, nếu được thì mình sẽ mua thêm :D

Tài khoản của mình là: Squall3

Thanks,

P?S: Ngoài thanh toán Paypal ra, bác còn chấp nhận thanh toán kiểu khác chứ, ví dụ như LR, Ngân hàng, Thẻ Điện Thoại,v.v.... Tại mình chưa có Paypal :(
đã PM cho bạn

Lúc trước khi đang remote, mình tắt đi, sau đó tầm 15 phút sau mình vào lại thì vẫn thấy file mới trong acc. Nhưng bây giờ thì tắt đi là tắt luôn :(. Nên phải ngồi chờ nó remote xong, mà tốc độ thì thất thường lắm, mìnmh thì ko có thời gian ngồi chờ nó remote xong rồi add new link tiếp. Bác xem giúp lại như cũ cho mình với, kiểu như tắt rùi nhưng nó vẫn remote trong bộ nhớ "ảo" ý. Thanks

cắm máy vứt đó chứ sao nữa :D

Cái quan trọng là remote 1 đống thì xác suất ra 1 đống file bị fail upload rất là cao so với remote từng nhóm nhỏ. Mà remote từng nhóm nhỏ thì phải ngồi chờ để remote nhóm tiếp theo :(
Bên mình đang fix đang coder remote upload giống fsn ngày xua... cập nhật sớm nhất nếu có thể

ok sẽ fix filefactory cho anh em. Đang config chuẩn bị publick PPD các bạn trẻ nhá

Thế là host thứ 2 ở vietnam có PPD. Hóng xem cái rate thế nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,863
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week