Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.

cuticuty

Newbie
Reactions
219
MR
0.000
Đề nghị Admin paid sớm cho những người bị remove acc đợt vừa rồi vì h add tiền vào lại request lại rồi lại phải chờ nữa...vì trước kia đã request rồi.

ai cũng phải đợi vì có ai được pay trước đâu.. mình cũng phải đọi tiền từ paygate..

Hiện nay bên mình có paygate visa khá ổn pay được tất cả các quốc gia... và ko sợ bị dùng hình giữa chừng. nhung thanh toán sẽ khó khăn hơn vì ít sự lựa chọn nên tạm dừng ppd

xakutara

Junior
Reactions
341
MR
0.007
Hiện nay bên mình có paygate visa khá ổn pay được tất cả các quốc gia... và ko sợ bị dùng hình giữa chừng. nhung thanh toán sẽ khó khăn hơn vì ít sự lựa chọn nên tạm dừng ppd

tạm dừng đến ko thời hạn luôn.................;))

Last edited by a moderator:

sa.n

Hero
Reactions
375
MR
0.000
Mày chửi Bắc Kỳ cái L j vậy con c, ko có bắc kỳ vào giải phóng miền nam giờ chắc thân phận mày là thằng ăn xin cũng lên rồi!

mình là người mb , nhưng bạn này đ.éo hiểu gì về lịch sử VN [ SGK cô giáo đọc cho nghe ,xong làm bài kiểm tra hả bạn , đừng có tự hào là người miền bắc vào giải phóng miền nam , k muốn vào xâu hơn , Peace out

xindungchem

Banned
Reactions
348
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mày chửi Bắc Kỳ cái L j vậy con c, ko có bắc kỳ vào giải phóng miền nam giờ chắc thân phận mày là thằng ăn xin cũng lên rồi!

Mày lại ngọng N-L nữa kìa con ***.... Giờ Bắc Kì vào Miền Nam toàn lừa đảo + trộm cướp thôi ku

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week