Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
topic này scam rồi mấy ông MOD còn để à, pm bao lần có thấy nói gì đâu, haizzzzzzzzzzzzzzz

ai scam... vấn đề gì... Pm như nào :-?!
đây là topic support không phải topic cãi nhau bắc nam này kia các bạn nha...bạn nào Pm yahoo ko được thì PM inbox mình giải quyết... Có chủ host nào ngời chờ yahoo giải quyết cho các bạn được hết không.

- - - Updated - - -

Anh xem giùm e account :filestayptu với ạ.Thanks a
account em làm sao... PM anh chưa

Payout delayed! (November 05th, 2012)
Dear File Stay valued partner,

We are currently facing some issue on payment processor. Though, we couldn't verify your referral payment. That mean all payout request will be delayed until 19-11.

We are apologize for this inconvenient!

Thank you!

câu được ít mem rồi bỏ đi là phải, chứ không lấy gì mà ăn :D cũng biết là sẽ bỏ ppd nhưng mà không ngờ lại bỏ nhanh vậy

Người ta làm kinh doanh thì cũng phải tính toán chứ,cứ như hôm trước có ông nào show cả tháng thu nhập từ PPD mấy trăm $ mà ko có nổi 1 cái sales thì mấy mà host die.cứ để PPD xong đến lúc host die thì lại chửi người ta scam

filetay scam rồi à. lúc mới ra hứa lắm đủ điều.chưa j đã bỏ PPD...................
scam... bỏ ppd nghĩa là scam à bạn... chán chẳng buồn nói...các bạn cứ mở host rồi open ppd trong tình trạng paygate khó khăn...các bạn mới biết

scam... bỏ ppd nghĩa là scam à bạn... chán chẳng buồn nói...các bạn cứ mở host rồi open ppd trong tình trạng paygate khó khăn...các bạn mới biết

sory nha.hôm bữa thấy có người lập topic kêu filestay vào trả lời.thấy chúng nó kêu filestay nào là scam.ban acc vì chơi ppd mà ko có sale chửi bửi tà là hết mà.

host filestay da`n ba` quaaaaaa

vừa remove all files thằng này

còn hơn 50usd trong tk bố thí luôn cho nó

từ giờ đừng có bao giờ tuyên bố rồi bố láo nhé , sẽ không bao giờ bỏ PPD nhé , filestay uy tín không như LUMFILE 1 thời gian sẽ ngưng PPD

bố nhà mày , bố mày nhớ mãi câu nói này của mày

Last edited by a moderator:
Mình thì mong host nào cũng tốt để ae có nhiều lựa chọn. Nhưng có lẽ filestay đã gặp phải 1 điều kiêng trong kinh doanh, làm ăn thì không thể tránh được lúc gặp khó khăn, nên mình dù có là lý do gì thì việc del và block nhiều acc lỗi vẫn do filestay làm, vì thế sau khi biết lỗi filestay cứ làm 1 cái thông báo to vào là do tình hình khó khăn nên plan PPD tạm thời đóng cửa, ngoài ra do có vài sự cố ngoài mong muốn nên có nhưng acc bị block.v.v.... và cuối cùng là lấy làm tiếc vì xảy ra sự việc trên cũng như xin lỗi 1 câu có phải hay hơn không?AE PTU cũng có khó gì đâu hơn nữa còn cảm ơn vì đã lập host và có lẽ họ ủng hộ nhiều hơn.Không nên tranh cãi với uploader làm gì vì nó chẳng có lợi lộc gì. Sự việc đúng sai thế nào thì ở đây ai cũng có nhận xét cho riêng bản thân cả

việc del và block 1 số acc mình đã giải thích rất rõ ràng kèm theo lời xin lỗi.. thực ra cũng không phải nhiều acc chỉ có đúng 4 acc bị vây.. rất cám ơn các bạn đã phat hiện kịp thời để sự cố đáng tiếc có thể xảy ra.. về việc close ppd mình cũng đã thông bao trưc khi close..vì tại thời điểm minh nói mình cũng chưa close mai mấy hôm sau mới làm... cũng rất xin lôi vì đôi khi mình có thái độ không đúng...do nhiều mem văng tục chủi bậy quá.. làm mình ức chế... Minh và mình cũng chưa cãi nhau với uploader làm gì cả...Mình cung xin khẳng định filestay chẳng bao giờ scam mấy đồng ppd của các bạn làm gì cả... không đáng với công sức và vốn bọn mình bỏ ra.

Bó tay vs bác này PM yahoo chẳng nói gì, có nhiều người ko tính toán mới không thèm nói à, có 30$ trong acc thôi cho bác luôn, bác làm ăn kiểu này cũng chẳng giau được đâu :)

Bó tay vs bác này PM yahoo chẳng nói gì, có nhiều người ko tính toán mới không thèm nói à, có 30$ trong acc thôi cho bác luôn, bác làm ăn kiểu này cũng chẳng giau được đâu :)
Pm inbox diễn dàn đi bạn... mình thông bao pm forum mà.. yahoo hay bị mất tin nhắn offline và ko phải lúc nào mình cũng online được. tất cả các bạn Pm inbox mình đã được sử lý em đẹp. có ban hơn 100 $ mình còn chẳng tiếc nữa là 30 $ :(

- - - Updated - - -

filestay limit tối đa xuống đc bao nhiêu mb vậy........................

thích bao nhiêu cũng được

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops