Got Paid Filestay 65% Sale & rebill 5% ref,Pay Per Download! Pay Bank, webmoney

Các bạn thích theme cũ hay mới của Filestay?

• Áo mới đẹp hơn!

Votes: 28 77.8%
  • Áo cũ đẹp hơn.. theme mới không đẹp bằng!

Votes: 8 22.2%

• Total voters
    36
Status
Not open for further replies.
Công nhận bác fix lâu quá. Mình up muốn nản ruột gan, chiều thì nhanh, tối thì chậm rì. Muốn up 1 link cố định cho site mình. Mà cứ 1 bài có bài ko, thì cũng nản quá

đang làm hợp đồng với paygate mới xong viêc sẽ paid dự kiến là 16 đên 20 tháng này

vvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvvv

Last edited by a moderator:
Sáng nay vào tự nhiên thấy acc đã bị removed. Không hiểu tại sao. Vừa mới có được 2 sales và đang chuẩn bị để link chính cho site. Vậy mà chả hiểu sao lại del luôn acc của mình. Mong bác chủ host giải thích lý do dùm mình

pm mình nick chứ...chả ai tự nhiên xoa acc của bạn cả... việc gì phải làm âm nên thế. tạm thời close PPD.. vì paygate thanh toan rất khó khăn nhá các bạn

- - - Updated - - -

Sáng nay vào tự nhiên thấy acc đã bị removed. Không hiểu tại sao. Vừa mới có được 2 sales và đang chuẩn bị để link chính cho site. Vậy mà chả hiểu sao lại del luôn acc của mình. Mong bác chủ host giải thích lý do dùm mình

nick của bạn là gì

Acc của mình cũng bị del, chủ ref thì PM bảo ko thấy nick trong list ref từ 3, 4 hôm nay rồi. Biết trước sau j thằng này cũng scam mà. Mất hơn 100$. Từ giờ cạch mặt, VN chỉ có ryu với lum thôi. Đừng bác nào dại mà mất công.
nick bạn là gì nào.. xem có nằm trong list chiến CP không

Bên mình kho xóa bất kỳ 1 nick nào cả... chỉ có ban nick do chiến kid thôi. bạn nào mất nick PM mình kiểm tra

- - - Updated - - -

Nếu ko chiến thì sao? Giải quyết thế nào?
nick của bạn là gì mọi việc đều có hướng giải quyết

Anh check giúp em acccount filestayptu thanks anh nhe! Mọi người bình tĩnh người nhà cả mà :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,840
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week