Fileserve cho newbie

18minutes

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình chơi PTU được 1 thời gian nên cũng có 1 số kinh nghiệm.Vì cũng là 1 newbie nên mình cũng hiểu MMO nói chung và PTU nói riêng không phải là dễ dàng kiếm được tiền nếu như không chăm chỉ và đặc biệt là kiên trì.Tất cả mình đều tự tìm hiểu và học mót vì mình không có 1 sư phụ nào hướng dẫn từ A đến Z cả,có mấy pro nhận ref nhưng là 1 newbie thì chắc ai cũng hiểu rất khó khăn những bước đi đầu tiên nhưng mấy pro đó sốt ruột vì tiền và time đầu tư ra mà thành quả (tiền giới thiệu) chưa thu được vì thế những câu trả lời ít dần rối hết kèm theo đó hết cả đựoc hỗ trợ về phương tiện.Mình nhận ref không phải là để ăn tiền giới thiệu mà mình muốn giúp đỡ những newbie như mình trước đây.Tiền ref nhận được mình sẽ dùng để mua các phương tiện để hỗ trợ các bạn upload (hỗ trợ đến khi nào bạn kiếm được tiền và tự mua được).

Mình muốn lập ra topic này để hỗ trơ và hướng dẫn những newbie nào thật sự muốn kiếm tiền bằng upload và cụ thể là Fileserve.

Yêu cầu: chỉ cần kiên trì

Mình chiến 3x nên bạn nào có thể làm được thì để lại yahoo mình trao đổi thêm,nếu Buzz không thấy mình thì cứ để lại tin nhắn mình sẽ trả lời.

Chúc các bạn kiếm được thật nhiều tiền!!!!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom