Spotlight Fileserve bad!

tuần nào cũng 4 cái topic " ... paid chưa anh em " :binhsua144: có khi làm 1 thread chuyên để post cái này có khi lại hay . vì nhiều khi cũng thật sự cần hỏi cần bàn .

nhức là còn may, hôm nó paint đang ngồi đọc truyện ma, đúng lúc nó pain giật teo trym sợ hết cả hồn, mịa giả gì mà muộn thế ko biết, hết cả vui lúc nhận tiền

Mình ức chế vì cách làm ăn chậm chân của thằng fs nên ghi bad là đúng mừ! quẩn quanh chuyện pay hay chưa lắm chuyện đan xen kể thấy zui zui! Anh em mmo phát huy chuyện tiếu hàng ngày nhé nhưng xin đừng để lại mùi mè gì " khó ngửi " nhé :))

Mình ức chế vì cách làm ăn chậm chân của thằng fs nên ghi bad là đúng mừ! quẩn quanh chuyện pay hay chưa lắm chuyện đan xen kể thấy zui zui! Anh em mmo phát huy chuyện tiếu hàng ngày nhé nhưng xin đừng để lại mùi mè gì " khó ngửi " nhé :))
pay cũng là 1 nghệ thuât.mình có lần chờ hơn 1tuan mới được pay.fai hỏi 1 số pro có kn pay đúng ngày đúng giờ họ chỉ mất có 3,4 hôm

chắc bác mod phải lập riêng 1 topic tồng hợp về cái vấn đề này.Tuần nào cũng nghe anh em nói về vấn đề này đau tim quá, chỉ sợ nó cho ăn cam :D

cứ từ từ bình tĩnh đi các bác. chậm tí là la lối om sòm, chừng nào nó chậm lấy 2 tuần rồi hãy kêu, mà lên wj mà kêu chứ kêu đây ai nghe

Có chậm một tí,sớm một tí mà cũng lập theard.Khi nào nó scam rồi hẵng. :binhsua19:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,957
173,031
Latest member
autochevroletnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week