Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
"Chúng tôi đã đủ worker và chúng tôi ko cần thêm" chỉ dùng để gắn cho những panel bị admin check thấy có gian lận thôi, chứ không phải tất cả, nói tẹt ra là admin k mún đùng đùng BAN luôn panel, nhưng mún kiềm hãm việc tạo acc con để làm, nên panel này nếu mà cheat hay jj đó rùi FIRE hết thì luk đó thành đồ bỏ đi, :)

sao mãi ko thấy ngân lượng có tiền fas thế

"Chúng tôi đã đủ worker và chúng tôi ko cần thêm" chỉ dùng để gắn cho những panel bị admin check thấy có gian lận thôi, chứ không phải tất cả, nói tẹt ra là admin k mún đùng đùng BAN luôn panel, nhưng mún kiềm hãm việc tạo acc con để làm, nên panel này nếu mà cheat hay jj đó rùi FIRE hết thì luk đó thành đồ bỏ đi, :)
Tất cả mọi người cùng bị chứ đâu phải 1 người đâu =))
sao mãi ko thấy ngân lượng có tiền fas thế
Bạn vô phần lịch sử rút tiền bấm rút tiền chưa vậy :-?

rút rồi cậu từ hôm thứ 7 mà giờ vẫn chưa có thank cậu

Tất cả mọi người cùng bị chứ đâu phải 1 người đâu =))

Bạn vô phần lịch sử rút tiền bấm rút tiền chưa vậy :-?

xin lỗi pa chứ có có ngừoi tạo đc đấy pa

:binhsua46: AE với QLINK sao mà joi này vẫn chưa thấy động tỉnh thanh toán nhỉ

:binhsua46: AE với QLINK sao mà joi này vẫn chưa thấy động tỉnh thanh toán nhỉ

Cho hỏi là các bác cạp fast và nó trả trức tiếp cho anh em hay là thông qua R2STEAM vậy? Thấy các bác đang kêu chưa được thanh toán quá trời? tuần rồi chưa được pay hả? Fast chưa pay hay bên R2S chưa pay vậy?

làm qua R2S mà bác ấy đi đâu ấy.

ẹch, Hôm thứ 6 vừa rồi bạn có được tổng kết ko? Bạn đã vào mục Lịch Sử Thanh toán và chọn RÚT TIỀN chưa? hay là vẫn đang chờ xử lý? Mấy bác ấy thanh toán chuẩn lắm mà

Cứ đợi đi chắc tiền bạc nó về trễ hoặc exchange từ ngoại tệ sang VND trục trặc sao đó thôi, hồi trc có group của wanwan làm 1 tuần 52 hay 53 triệu j` đấy vẫn đc trả đủ mà :D

Cứ đợi đi chắc tiền bạc nó về trễ hoặc exchange từ ngoại tệ sang VND trục trặc sao đó thôi, hồi trc có group của wanwan làm 1 tuần 52 hay 53 triệu j` đấy vẫn đc trả đủ mà :D

Group bao nhiêu người làm mà kiểm được khủng thế ban?

nói cái lìn j mà 1 tuần 5 mấy trai là anh ko tin đâu...:))

o cái bác này đi đâu ấy nhỉ online ko thấy mấy nay rồi mem thì đòi tiền mà ko bit làm thế nào. dự án nào cũng bỏ túi ra thế này hix

o cái bác này đi đâu ấy nhỉ online ko thấy mấy nay rồi mem thì đòi tiền mà ko bit làm thế nào. Dự án nào cũng bỏ túi ra thế này hix
scam rồi.

Các bác ơi, tài khoản mình nhận từ captcha-vn bị limited, nó báo có thể nhận tiền trong tình trạng pending, nhưng hết đêm nay mới tổng kết thì số tiền trong acc đo mình có được nhận ko các bác ?

Các bác xem giúp chú này
Em chưa đủ post, a hộ em cái

Bấm Request ative

Các bác xem giúp chú này

Nó có phần REQUEST ACTIVE đó, cứ thế click vào đó là nó sẽ mở lại cho mà

Nó có phần REQUEST ACTIVE đó, cứ thế click vào đó là nó sẽ mở lại cho mà
Bấm vào nó được thì e đã may rồi, tội cái là bấm vào nó lại ra cái hình Serve error như bên trên ấy bác ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week