Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Các bác nên thông cảm cho ADMIN FastTypers.
Bên khách hàng ký hợp đồng, giao cái lô captcha cho Sếp thì Sếp chỉ biết nhận hợp đồng thôi, chứ ko lẽ từ chối khách hàng ???

Phận làm Trưởng nhóm, làm Nhân viên thì phải gõ sao cho coi dc, mặc dù code bác sĩ, vừa gõ vừa đoán, nhưng cũng đừng "?" Enter mãi như thế chứ !

Dự án này chú trọng chất lượng hơn số lượng , vì vậy ai bị FIRED thì cũng hãy tự hỏi lại mình đã làm gì để bị FIRED ?

Các bác nên thông cảm cho ADMIN FastTypers.
Bên khách hàng ký hợp đồng, giao cái lô captcha cho Sếp thì Sếp chỉ biết nhận hợp đồng thôi, chứ ko lẽ từ chối khách hàng ???

Phận làm Trưởng nhóm, làm Nhân viên thì phải gõ sao cho coi dc, mặc dù code bác sĩ, vừa gõ vừa đoán, nhưng cũng đừng "?" Enter mãi như thế chứ !

Dự án này chú trọng chất lượng hơn số lượng , vì vậy ai bị FIRED thì cũng hãy tự hỏi lại mình đã làm gì để bị FIRED ?

thánh phán nè...............nghe theo nhé.

à vậy hiểu rồi. Làm lâu nay đang ngon, fired đúng 1 bữa ra code bác sĩ, chất lượng là hàng đầu nên mấy bữa sau ra code bác sĩ nữa thì ngó. Túm lại mình không làm được nữa nên NGHĨ :D chuyển dự án

à vậy hiểu rồi. Làm lâu nay đang ngon, fired đúng 1 bữa ra code bác sĩ, chất lượng là hàng đầu nên mấy bữa sau ra code bác sĩ nữa thì ngó. Túm lại mình không làm được nữa nên NGHĨ :D chuyển dự án

Mấy nay mình toàn gõ bịa , code bác sĩ thì lấy gì mà gõ cho đúng ? Thế mà có bị FIRED đâu ? Đừng "?" Enter là được rồi

Tài khoản acc chủ mình ko gõ, sao lại bị khóa vậy trời:

"Your account has been limited. You can get all pending payment but you cannot work with a limited account, if you can revise the reason mentioned below, you can request a reactivation." Ko hiểu sao, bac r2s.team giải thích hộ e với.

"Your account has been limited. You can get all pending payment but you cannot work with a limited account, if you can revise the reason mentioned below, you can request a reactivation." Ko hiểu sao, bac r2s.team giải thích hộ e với.
Cái đó ko phải bị khóa, hiện tại admin ko cần nhân viên nữa nên ko cho tạo worker mới thôi
Bạn đọc tiếng anh thế mà bạn ko hiểu à ?_?
Id con vẫn làm bt và id chủ vẫn nhận tiền bt

Cái đó ko phải bị khóa, hiện tại admin ko cần nhân viên nữa nên ko cho tạo worker mới thôi
Bạn đọc tiếng anh thế mà bạn ko hiểu à ?_?
Id con vẫn làm bt và id chủ vẫn nhận tiền bt

Thì ra là vậy, Thanks

Đọc phía dưới có reasons đó, lý do bị limit ở dưới nữa.
Có thể có thành viên làm phần mềm thứ 3 nên bị Limit, chứ thấy nhiều bạn còn tạo được tài khoản.
Mình vừa bị Limit do 1 thành viên từng làm lâu rồi có phần mềm Asian riêng nên tự add vào làm 4 tk 1 lúc, làm mình bị. Đang chém gió bạn đó đây, pực cả mình, không cho dùng mà cứ dùng.

Tài khoản đã bị như thế này : Your account is approval pending
tạo ids mới không được. Xin pro chỉ giáo :(

tình hình cho những dạng id như trên thì chắc chỉ làm hết số id con đang còn, giả sử nếu nó bị FIRe hết thì bỏ thôi... :))

Có ai nhận thanh toán tuần này chưa nhỉ! Chiều thứ 2 rồi mà!

Mấy cái dòng thông báo hiện tại trên id chủ có nhiều kiểu nhưng chung quy cũng là thông điệp của admin:
"Chúng tôi đã đủ worker và chúng tôi ko cần thêm"

Có ai nhận thanh toán tuần này chưa nhỉ! Chiều thứ 2 rồi mà!
:binhsua117:
Nick mình vẫn tạo Id thoải mái nhé! A e cho chút thông tin nào!​
Nay có thêm cái ni! Bình thường min là 0!
Minimum payment is $5

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week