Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Cho em 1 panel đi anh:
username captcha-vn: credit1993
Payment: Ngân Lượng

muốn làm cái này sao ta !. REg ko đc có ai tuyển làm thuê ko nhỉ :m066:

r2s.manager oi,

Cho em hỏi vài điều:

1. Nếu ID con của mem làm việc ẩu, mình Suspend cái ID đó rồi, thì có bị tính là FIRED ko ? Vì em nghe nói nếu 1 tuần mà Admin Panel bị FIRED 10 ID con thì Admin Panel đó ko dc thanh toán phải ko ạ ?

2. Gặp những code lặp lại thì gõ như thế nào ạ ? ( gõ rồi, nó lại hiện cái code y chang như vậy). Gõ code lặp lại như vậy có tính là Error ko ?

Thanks anh
tk bị suspend vẫn được thanh toán. Nếu nhân viên bên em làm việc ẩu em lên fired người ta
nếu panel admin bị fired sẽ không được thanh toán.
còn trường hợp lặp code em cho anh gmail của em hoặc yahoo anh sẽ hướng dẫn
ps hiện tại bên mình không cấp thêm panel admin fasttypers khi nào cấp mình sẽ thông báo

tk bị suspend vẫn được thanh toán. Nếu nhân viên bên em làm việc ẩu em lên fired người ta
nếu panel admin bị fired sẽ không được thanh toán.
còn trường hợp lặp code em cho anh gmail của em hoặc yahoo anh sẽ hướng dẫn
ps hiện tại bên mình không cấp thêm panel admin fasttypers khi nào cấp mình sẽ thông báo

Yahoo em là : wan_wan1910

- - - Updated - - -

muốn làm cái này sao ta !. REg ko đc có ai tuyển làm thuê ko nhỉ :m066:

Lương cao đây : https://www.facebook.com/groups/captchawanwan/

hi sir r2s.manager

i want ask u when the admin can get privilege to open new user ids again??
sorry before i'm not vietnamesse so using english. i'm Indonesians so there are plenty people still wanna join in fasttypers.

your pm has exceeded, so i can't pm you

thank you.

r2s.manager oi,

Cho em hỏi vài điều:

1. Nếu ID con của mem làm việc ẩu, mình Suspend cái ID đó rồi, thì có bị tính là FIRED ko ? Vì em nghe nói nếu 1 tuần mà Admin Panel bị FIRED 10 ID con thì Admin Panel đó ko dc thanh toán phải ko ạ ?

2. Gặp những code lặp lại thì gõ như thế nào ạ ? ( gõ rồi, nó lại hiện cái code y chang như vậy). Gõ code lặp lại như vậy có tính là Error ko ?

Thanks anh

Bác wanwan xử lý lỗi lặp code ntn vậy.share cho anh em với.nhiều lúc gặp code lặp mình để nó hiện khoảng 10s thì nó tự nhảy code khác nhưng mà bị tính 1 lần time out

Bác wanwan xử lý lỗi lặp code ntn vậy.share cho anh em với.nhiều lúc gặp code lặp mình để nó hiện khoảng 10s thì nó tự nhảy code khác nhưng mà bị tính 1 lần time out
MÌnh xử lý y như bạn, chờ nó đổi code khác, nhưng ko để Time out.

wao,có cả indonesian boy,capt VN nổi tiếng rồi =))

yea one member in here, had famous too in our's.We are very opened up and friendlies,even with speak English little, hope it will continue :) .

But anyway want to say thank you to all has accepted even with my limitation english.
Just update the feature in admin panel can open up the worker ids, thank you.

yea one member in here, had famous too in our's.We are very opened up and friendlies,even with speak English little, hope it will continue :) .

But anyway want to say thank you to all has accepted even with my limitation english.

who:m190: ai đây ngoại quốc à :m021:

:m020: tối hum nay sẽ chiến xuyên màn đêm với thèn này

mí thím này là nước ngoài thiệt hay là đi ngoài ra nước đây :m125:

mí thím này là nước ngoài thiệt hay là đi ngoài ra nước đây :m125:

:m131: nước gì thỳ kệ người ta sáng mai sent $$ ta là dc roài :m140:hok có là voi đè mi đóa

Để tuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
E hèm,
Hello Omo Viso Soda honda Toyota Comfort Clear !

Nice to meet you ! Thanks for support our captcha project ! Hope you and your team work excellently !
Good health and good luck ! ^^

- - - Updated - - -

:m020: tối hum nay sẽ chiến xuyên màn đêm với thèn này

1 tiếng 800 code :binhsua02:

Để tuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
E hèm,
Hello Omo Viso Soda honda Toyota Comfort Clear !

Nice to meet you ! Thanks for support our captcha project ! Hope you and your team work excellently !
Good health and good luck ! ^^

- - - Updated - - -

1 tiếng 800 code :binhsua02:

:m099: iêm gà lém hok bjk dc hem :m098: dự định tối nay mần 200k trả nợ

Bác r2s on thì check vụ này giùm e nhá..code 4 chữ..gõ đúng mà tính là typer error thì bá đạo quá =.=...e không dám làm nữa lun >.<...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week