Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
ai tuyển mem không, cho 1 chân đánh thử xem nào

- - - Updated - - -

ai tuyển mem không, cho 1 chân đánh thử xem nào

Có ai tuyển mem hok cho minh 1 slot voi !! hjxhjx danh captchartypers nó load như rùa ngồi đợi dài cổ hjxhjx:binhsua17:

dzạ e có tuyển mem, các bác nào thích thì lượn vô đàn đúm vs đám của e

Cái này reset vào giờ nào vậy mọi người.khi reset sẽ tự cập nhật vào tk rs2team hay là phải báo vậy

Cái này reset vào giờ nào vậy mọi người.khi reset sẽ tự cập nhật vào tk rs2team hay là phải báo vậy

Reset lúc 00h ngày thứ 6 hàng tuần.
Ko cần làm gì cả, chờ rs2team cộng tiền vào Trang cá nhân (chậm nhất là Chủ nhật) , sau đó bạn đăng nhập trang r2steam, rồi vào Lịch sử thanh toán, chọn Rút tiền-> chờ tiền về

dự án rate cũng cao nhỉ.........................

panel ductuan271
là của ai vậy mình thấy hình thức thanh toán qua captcha-vn nhưng lại chưa thấy đăng ký
liên lạc với mình để bên mình thanh toán tk đó
bạn gửi vào inbox hoặc email cho mình

panel ductuan271
là của ai vậy mình thấy hình thức thanh toán qua captcha-vn nhưng lại chưa thấy đăng ký
Cho mình đăng kí 1 panel qua VCB
tài khoản r2steam: getmoney
rate 19.500đ/1$

r2s.manager oi,

Cho em hỏi vài điều:

1. Nếu ID con của mem làm việc ẩu, mình Suspend cái ID đó rồi, thì có bị tính là FIRED ko ? Vì em nghe nói nếu 1 tuần mà Admin Panel bị FIRED 10 ID con thì Admin Panel đó ko dc thanh toán phải ko ạ ?

2. Gặp những code lặp lại thì gõ như thế nào ạ ? ( gõ rồi, nó lại hiện cái code y chang như vậy). Gõ code lặp lại như vậy có tính là Error ko ?

Thanks anh

panel ductuan271

Hello, còn cấp admin panel Fasttypers nữa hok Admin ?
Nếu còn cho xin một cái về cho team làm, tài khoản đăng ký ở captcha-vn.com là:

Username: captchateam
Payment: Đông Á Bank

Thanks so much !

loggined error

System.NullReferenceException: Object reference not set to an instance of an object. at Login.UserAuthenticate(String LoginId, String Password, String& Message) at Login.CheckLogin() at Login.btnLogin_Click(Object sender, EventArgs e) Mình mới đăng kí nik sao ko loggin được toàn báo lỗi thê này thôi ai giải thích hộ với.

Có ai tuyển mem hok cho minh 1 slot voi !! hjxhjx danh captchartypers nó load như rùa ngồi đợi dài cổ hjxhjx:binhsua17:

Đập 20 ID Captchatypers xem thế nào, Fast đánh cẩn thận Fired. Làm Fast tốt thì tốt , rate cao, tìm pác chủ thớt nhé.

panel ductuan271

còn cho đăng kí dự án Fasttypers hok zậy admin cho mình đăng kí 1 slot

User : love4everngok
thanh toán: VietComBank

tks nhìu :m121:

xèng về sớm thế... :m123:

panel ductuan271

panel ductuan271 là của mình..đợt trước đăng ký rồi mới gõ có 1 ít.h mega với qlink nát quá quay sang go ft.Mình đã đăng ký thanh toán qua VCB rồi.H làm sao để cập nhật tiền vậy. Đã pm email [email protected]..

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom