Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Panel Admin bị sao không đăng nhập vào được site luôn oy` :binhsua58:

tạo panel là tạo ID chủ phải hk các bác rùi sao đăng nhập vào fasttypers.org/login.aspx hk thý có phần đăng ký:binhsua58:

tạo panel là tạo ID chủ phải hk các bác rùi sao đăng nhập vào fasttypers.org/login.aspx hk thý có phần đăng ký:binhsua58:

:m099: thím hok bjk sao hok hỏi e cái này nó có cho đăng kí mới dc đâu

đăng kí id con tại user new, tình hình mình nghi là r2 khóa lun panel rùi

đăng kí id con tại user new, tình hình mình nghi là r2 khóa lun panel rùi

:m021: bác ới cái này còn chiến dc hok zậy :m012: hình như XD có soft chiến cái này thỳ phải :m121: nếu còn chiến dc cho 1 vé nào

Thằng nào xài Soft thì làm ơn đi qua dự án khác mà soft !!!Má ! Còn 1 nồi cơm duy nhất cũng đạp đổ Anh em có ai bị Admin Panel ko vậy????

mình nói lại lần nữa tất cả các panel admin hiện tại bị khóa tạm thời để hạn chế tạo tk và kiểm tra các member hiện tại làm việc
thánh toán bình thường cho tất cả panel
còn phần tạo tk mình sẽ thông báo trong thời gian sớm nhất

Thằng nào xài Soft thì làm ơn đi qua dự án khác mà soft !!!Má ! Còn 1 nồi cơm duy nhất cũng đạp đổ Anh em có ai bị Admin Panel ko vậy????

Đạp nồi cơm Fasttypers đơn giản vậy ah?
---
Nếu có làm trên soft thì cũng im lặng mà làm... Fasttypers này có admin người VN, theo sát chúng ta... tớ bị banned cái admin panel rồi !

:m021: bác ới cái này còn chiến dc hok zậy :m012: hình như XD có soft chiến cái này thỳ phải :m121: nếu còn chiến dc cho 1 vé nào
tình hình lại trở lại bình thường rồi

làm việc thôi các bác, mở reg id lại rồi, lần này rút kinh nghiệm từ các acc fired thôi, chiến 1 cách nhiệt tình + nghiêm

túc đi :vlvl:

làm việc thôi các bác, mở reg id lại rồi, lần này rút kinh nghiệm từ các acc fired thôi, chiến 1 cách nhiệt tình + nghiêm

túc đi :vlvl:

Cái này xin admin thế nào nhỉ, xin cái gõ thử xem sao, đổi gió tí:binhsua03:

có acc sắp đủ min trong captchavn, mà hơn 3 tháng chưa gõ k biết có bị xóa pannel k nhỉ :D

Bữa nay lặp code dữ ta @-)

:m021: chắc phải gõ thử thèn này qá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite