• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Cậu là Tien Vu Minh đúng hok :D Lúc trước thấy cậu PU Orange, giờ sao hok up PU chơi cậu?

Hì hì, bác tên gì trên FanBox nhỉ :)
Đúng rùi cậu. Tớ chơi ads là chủ yếu mà chơi ads thì cần vay IPL vì tớ ko muốn đầu tư vốn của mình vào nên thời gian rút tiền sẽ chậm lại nhưng dù sao thì tháng sau cũng bắt đầu rút rùi muốn quay trở lại hỏi xem tình hình Fanbox dạo này ra sao rùi ?

Mình rút tiền 30 ngày chứ ko rút tiền 90 ngày, cậu chơi FanBox thì sẽ rõ :)
Còn về vấn đề pro hay không thì mình không dám :D Nhưng so sánh thu nhập cao hơn thì mình nói vậy thui :p Có đắc tội mình cũng xin lỗi rùi mà cậu :)
Chơi Fanbox có 2 kiểu rút tiền đó là mua hàng về sau 30 ngày hoặc rút tiền về sau 90 ngày những bạn chơi share ảnh hoặc video thì chủ yếu mua hàng về nên chắc không có proof.

Đúng rùi cậu. Tớ chơi ads là chủ yếu mà chơi ads thì cần vay IPL vì tớ ko muốn đầu tư vốn của mình vào nên thời gian rút tiền sẽ chậm lại nhưng dù sao thì tháng sau cũng bắt đầu rút rùi muốn quay trở lại hỏi xem tình hình Fanbox dạo này ra sao rùi ?
Ừ tớ cũng đang nghiên cứu ads nên ko rút tiền 90 ngày đc, phải rút tiền 30 ngày :)
FanBox sau đợt bảo trì kéo dài hơn 1 tuần đã ổn định lại, ra tính năng mới và sắp tới đây sẽ còn nhiều tính năng mới nữa :D
Sharing Photos giờ khó nhai hơn trước nhưng thay vào đó là Sharing Videos :)

Chơi Fanbox có 2 kiểu rút tiền đó là mua hàng về sau 30 ngày hoặc rút tiền về sau 90 ngày những bạn chơi share ảnh hoặc video thì chủ yếu mua hàng về nên chắc không có proof.
Ko hẳn, dính IPL thì rút tiền 30 ngày mới lợi còn ko dính IPL (chỉ share ảnh hoặc video) mà rút 30 ngày thì .... lỗ nặng :D

Ko hẳn, dính IPL thì rút tiền 30 ngày mới lợi còn ko dính IPL (chỉ share ảnh hoặc video) mà rút 30 ngày thì .... lỗ nặng :D

Cái kiểu dùng tiền sau 30 ngày mua hàng để được lên PU miễn phí đó cũng nằm trong dự tính của tớ nhưng ko may là acc tớ bị lỗi cập nhật tiền mua hàng sau 30 ngày nên mọi kế hoạch không như dự định. Sau đợt bảo trì vừa rùi nó mới cập nhật lại h ngon rùi đến tháng có phí IPL là lại có PU ngay :)

Cái kiểu dùng tiền sau 30 ngày mua hàng để được lên PU miễn phí đó cũng nằm trong dự tính của tớ nhưng ko may là acc tớ bị lỗi cập nhật tiền mua hàng sau 30 ngày nên mọi kế hoạch không như dự định. Sau đợt bảo trì vừa rùi nó mới cập nhật lại h ngon rùi đến tháng có phí IPL là lại có PU ngay :)
Ừ, nói chung biết kết hợp là ngon lắm :D còn ko thì lãng phí vô cùng :)

oánh dấu. hi vọng bác thớt tuyển lâu dài, tích cực cạp lấy 5 hôm để đc làm đệ tử bác thớt.
p/s ngoài lề bác tí. bác thớt oi veri pp dùng visa debit vcb đc ko, hay bắt buôc phải làm ACB để còn đi làm , kịp thời làm đệ tử của bác với. tks bác nhiều

oánh dấu. hi vọng bác thớt tuyển lâu dài, tích cực cạp lấy 5 hôm để đc làm đệ tử bác thớt.
p/s ngoài lề bác tí. bác thớt oi veri pp dùng visa debit vcb đc ko, hay bắt buôc phải làm ACB để còn đi làm , kịp thời làm đệ tử của bác với. tks bác nhiều
Theo kế hoạch mình sẽ tuyển lâu dài :D Trước mắt là dừng ở mức đầu tư 50$, sau này có nhiều student thành công mình sẽ mở rộng thêm ở mức 25$ :)
Còn veri pp mình dùng visa acb, cậu cứ thử veri = vcb thử đi, nếu ko đc thì chuyển sang acb, chứ giờ acb tính phí ác quá :D
Phần này mình ko rành, bạn có thể lập thớt hỏi các pro thử xem :rolleyes:

tớ có cái acc ref hơn 1 năm! giờ vào kiểm tra thấy hơn 2000$ nhưng không rút được! xin hướng dẫn của thớt
Cơ bản là thế này. Lúc mới chơi nó sẽ cho cậu một số vốn gọi là ipl, nếu cậu ko điều khiển thì nó sẽ tự sinh lãi với điêù kiện đongs phí hàng tháng. Cậu reg acc lâu ko chơi gif thì nó sẽ tưi có tiền thế thôi, tuy nhiên ko rút đc vì cậu nợ nó một số nợ khổng lồ.
Nếu cậu từng tham gia fanbox thì xóa acc cũ, minhf sẽ tạo laij acc mới

visa debit vcb dung dk . mình very pp. băng visa debit vcb rồi/

Đầu tư 50$ không phải là lớn. quan trọng có kiếm lại đc ko và tỷ lệ lời là bao nhiu vậy thớt
Mình nói ở đầu rùi :D Cái này ko dễ, có người đầu tư 250$ nhưng 1 ngày chỉ kiếm đc 15$ thôi, trong khi người đầu tư 50$ 1 ngày có thể kiếm được 15$. Quan trọng là siêng năng và có ý chí học hỏi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom