[Fanbox] - Tuyển Đệ Tử Chơi cùng Vốn từ 25$ !!!

Hì hì, rủi ro thì chắc chắn phải có rồi, nhưng mình đảm bảo rủi ro rất thấp.
Còn về thu nhập, nếu bạn đầu tư từ 50$ mình sẽ hướng dẫn bạn cách chơi và cách có thu nhập ổn định ở mức trung bình. > 15$ 1 ngày
Còn nếu đầu tư lớn ( từ 250$) thì mình sẽ chia sẻ toàn bộ bí quyết chơi FanBox của mình để cùng chơi và có mức thu nhập cao :D
15$ 1 ngày thì oke, cho cái yahoo nào

Vậy nếu đầu tư $50 thì 1 ngày được trung bình $17 hả? Vậy cho mình hỏi một ngày tốn tầm bao nhiêu thời gian thế?
Mình đã nói ở trên rồi, được nhiều hay ít là do bạn kiên trì và làm đúng phương pháp.
Nếu làm ref mình mình sẽ chỉ cho các bạn làm chừng 8h 1 ngày thì > 15$ là đúng ở mức trung bình. Còn muốn nhiều hơn thì làm nhiều hơn và các phương pháp nâng cao hơn.
Nếu đầu tư lớn (>250$) thì mình sẽ chỉ cho cách có thu nhập cao và ổn định.

Vốn thì ok, nhưng thời gian onl ít (chủ yếu treo t00l ptc với socialsbox) thì chiến đc k0 ?
Thời gian onl ít thì mình không đảm bảo :D Ở trên mình có nói là phải kiên trì ^^ Dành ít nhất 8h 1 ngày thì ok.
FanBox thì phải chiến tay, ko auto được. VN đã có rất nhiều bác bị xóa acc không báo trước vì dùng tool rùi :)

Dep PZ được nhỉ, vậy sau with cũng bắt buộc bằng PZ à?

Cho mình yahoo đi bạn.
Dep bằng PP, PZ hoặc Credit Card đều được.
Còn with thì PP, PZ hoặc nhận Sec trực tiếp từ nó.
Y!H mình có ghi ở trên: hoangtu_tinhyeu20798

Mình đã nói ở trên rồi, được nhiều hay ít là do bạn kiên trì và làm đúng phương pháp.
Nếu làm ref mình mình sẽ chỉ cho các bạn làm chừng 8h 1 ngày thì > 15$ là đúng ở mức trung bình. Còn muốn nhiều hơn thì làm nhiều hơn và các phương pháp nâng cao hơn.
Nếu đầu tư lớn (>250$) thì mình sẽ chỉ cho cách có thu nhập cao và ổn định.
Uh mình cũng có vốn, nhưng đang đầu tư vào mấy dự án khác, nếu cái này khả thi chắc sẽ dồn sang đây. Tất nhiên hỏi bạn thì sẽ làm ref cho bạn rồi :D. Có gì sang tuần mình pm bạn nhé, cuối tuần này phải đi thi :D

Dep bằng PP, PZ hoặc Credit Card đều được.
Còn with thì PP, PZ hoặc nhận Sec trực tiếp từ nó.
Y!H mình có ghi ở trên: hoangtu_tinhyeu20798
Bác rút lần nào chưa đấy ??? Em thấy có chỗ nào rút pz ra đâu nhỉ ?????

Uh mình cũng có vốn, nhưng đang đầu tư vào mấy dự án khác, nếu cái này khả thi chắc sẽ dồn sang đây. Tất nhiên hỏi bạn thì sẽ làm ref cho bạn rồi :D. Có gì sang tuần mình pm bạn nhé, cuối tuần này phải đi thi :D
Ừ sau này có nhiều VISA mình sẽ mở rộng thêm ^^ Cảm ơn cậu đã ủng hộ.

Bác rút lần nào chưa đấy ??? Em thấy có chỗ nào rút pz ra đâu nhỉ ?????
Lúc trước có rút bằng PZ nhưng giờ bỏ rùi bác, vì rút = PP lợi hơn PZ ^^ Còn fund vào thì PZ lợi hơn PP :D

đại ca nick cam cho em xin 1 chân làm đệ :(:( mong kiếm 8 xu 1 day nổi ko ?? :oops::oops:
Èo giờ mình đang nghiên cứu chơi ads nên ko up PU cao, chỉ chơi cam, lúc trước mình green ngày nào chả 30$ :D
Mà cậu tuyển đệ chơi FB mà nhỉ :p

Lúc trước có rút bằng PZ nhưng giờ bỏ rùi bác, vì rút = PP lợi hơn PZ ^^ Còn fund vào thì PZ lợi hơn PP :D
inbox cho em cái profiel fanbox của bác chắc cùng đội nhưng lâu lâu chưa chơi lại Fanbox tháng sau em rút tiền về rùi muốn tập trung quay lại fanbox hỏi 1 số vấn đề cái :)

Có cái hình nào về việc rút tiền về tk ngân hàng hoặc vào ví tiền điện tử ko nhỉ . tôi chưa biết chút nào về cái này có tham gia đc ko ?

inbox cho em cái profiel fanbox của bác chắc cùng đội nhưng lâu lâu chưa chơi lại Fanbox tháng sau em rút tiền về rùi muốn tập trung quay lại fanbox hỏi 1 số vấn đề cái :)

Đặng Văn Việt

Có cái hình nào về việc rút tiền về tk ngân hàng hoặc vào ví tiền điện tử ko nhỉ . tôi chưa biết chút nào về cái này có tham gia đc ko ?
Cậu xem các link mình liên kết đó, proof rất nhiều, rút về pp cũng có rút về = sec cũng có. Mình tuyển đệ tử mọi thể loại nhưng yêu cầu đầu tiên là có vốn và phải kiên trì, siêng năng :D

Xin lỗi bác quangvinhphong trước nhưng nói thật thì mình pro hơn bác ấy nhiều :p Mình tuyển đệ tử chất lượng đầu tư vào acc của bạn ấy chứ đâu phải đưa mình đâu, tiền suy cho cùng cũng là của bạn ấy mà, mình chỉ đào tạo giúp bạn ấy kiếm tiền tốt hơn thôi ;) Còn đầu tư lớn (>250$) thì mình sẽ ưu tiên hơn :D
tự tin pro hơn người khác kìa tính làm thánh à cho cái poof đúng tên bạn xem nào

Cậu là Tien Vu Minh đúng hok :D Lúc trước thấy cậu PU Orange, giờ sao hok up PU chơi cậu?
Đặng Văn Việt
Hì hì, bác tên gì trên FanBox nhỉ :)

tự tin pro hơn người khác kìa tính làm thánh à cho cái poof đúng tên bạn xem nào
Mình rút tiền 30 ngày chứ ko rút tiền 90 ngày, cậu chơi FanBox thì sẽ rõ :)
Còn về vấn đề pro hay không thì mình không dám :D Nhưng so sánh thu nhập cao hơn thì mình nói vậy thui :p Có đắc tội mình cũng xin lỗi rùi mà cậu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,836
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week